Ask Cần bái sư phụ học IOS

Last edited:
Các bợn cứ thấy $$ lóe mắt, mà ko chịu tự tìm hiểu, phát triển từ nền tản ngta HD thì có tìm thầy giỏi cỡ nào cũng potay . Đi ra !!!

P/s: Muốn thu ko , mà ko chịu nhã thì trái vs quy luật cha ông trước nói cmnr " Đồng $$$ đi trước là đồng $$$ khôn " Câu nói quá chất :p

Các bợn cứ thấy $$ lóe mắt, mà ko chịu tự tìm hiểu, phát triển từ nền tản ngta HD thì có tìm thầy giỏi cỡ nào cũng potay . Đi ra !!!

P/s: Muốn thu ko , mà ko chịu nhã thì trái vs quy luật cha ông trước nói cmnr " Đồng $$$ đi trước là đồng $$$ khôn " Câu nói quá chất :p
LIKE câu nói của bác, nhưng đào đâu ra 7 củ cho 1 newbier, cái gì cũng có giá của nó là đúng, nhưng điều kiện không có thì cũng chịu
:)

LIKE câu nói của bác, nhưng đào đâu ra 7 củ cho 1 newbier, cái gì cũng có giá của nó là đúng, nhưng điều kiện không có thì cũng chịu
:)
Chúc C tìm ra hướng đi tốt trong tương lai . Khuyên luôn né mấy a bla bla pm YH sell này nọ vài ba củ rồi mắc công topic report lại tốn tài nguyên .

===> Nguyên tắc cơ bản " Thằng Scam thường hay tự kiếm đến .... " Mình bị cũng ko ít nên rút ra được xí kinh nghiệm :rolleyes:

Câu của cậu hay.Nhưng câu này cũng hay nữa '' Chọn mặt gửi vàng''

học 3 củ inbox mình có site làm pay daily wmz
cho em xin yh theo học với :D

Các newbie nào như mình thì liên lạc để góp kinh ngiệm nào

mình cần học ios , bạn nào biết share tớ cách làm với, tớ đang biết 1 net vietnam, tính tiền theo lượt cài, và paid ngọt, có hỗ trợ android và ios, bạn nào giúp tớ với, không biết sau khi đã lead ta cần change cái j nhỉ, có như android , change guie và imei, và model ko?
yahoo tớ là vigiadinh_toiselam skype là wapvtc, mong các bạn giúp đỡ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week