Suggest Cần bạn gỡ Photo ID và Proof of address

MasterKeny

Junior
Reactions
55
MR
0.003
Tình hình sáng nay add mail phụ (mail phụ nhận dc $ vài ngày trước) vào acc PP và nhận được email này "Your account has been limited until we hear from you". PP yêu cầu Photo ID, Proof of address và proof payment. Bạn nào có kinh nghiệm gỡ vụ này rồi vào nhận giúp mình với.

Thank All!

Cái này chỉ có nạp tài liệu cho nó thui, chứ làm gì có cách nào khác ?

Tình hình sáng nay add mail phụ (mail phụ nhận dc $ vài ngày trước) vào acc PP và nhận được email này "Your account has been limited until we hear from you". PP yêu cầu Photo ID, Proof of address và proof payment. Bạn nào có kinh nghiệm gỡ vụ này rồi vào nhận giúp mình với.

Thank All!

đã nhận vụ này cho bạn mặc dù dạo này mình tập trung trade forex nên lười làm bên PP

cũng tại pp giờ nó làm chặt hơn nhiều rồi đâm ra lười

nên cũng phải kinh nghiệm cao, luồn lách đánh võng với bọn pp này mới có thêm % Lead qua được

Last edited:
đã nhận vụ này cho bạn mặc dù dạo này mình tập trung trade forex nên lười làm bên PP

nên cũng phải kinh nghiệm cao, luồn lách đánh võng với bọn pp này mới có thêm % Lead qua được
Scan giùm chục cái chứng minh thư đi má :v

chứng minh thư và hóa đơn điện nước của bạn :D

Bạn có nhận fake Photo ID , Proof ko vậy ?

Đã pm facebook nhưng ko thấy bác trả lời

mình ko thấy tin nhắn fb của bạn? chắc bị vào hòm thư spam vì chưa kết bạn
inbox fb bạn là gì nhỉ mình nhắn tin sang xem

hoặc inbox trên forum

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week