cần bán nhà gấp !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
Đợi thằng BB nó paid dài cổ luôn cũng ko thấy xu nào về, mà đã hết mì ăn rồi, học dc bác tiêuphong, bán nhà ra gầm cầu ngủ, lấy tiền gửi ngân hàng mua mì ăn dợi BB nó paid.

Căn nhà tai Gò vấp.
ngang 3.5m x 14m
1 lầu dúc, 1 gác lửng. điện nước chính.
Đi 200m là ra tới chợ, đi thêm 100m nữa là đến trường học, đi thêm 200m nữa là tới nhà thờ. chạy thêm 200m nữa là tới UBND Phường và Công An Phường.
Khu dân cư, yên tĩnh, đặc biệt khu này là do mình sàng lọc có rất nhiều e teen, chân dài, xinh xắn. Thích hợp cho bác nào độc thân, chưa vợ, chưa gấu, chưa người yêu.
giấy tờ thì sổ hồng tên e chính chủ, các bác cứ an tâm.
Giao nhà và sang tên trong vòng 1 ngày. E bao giấy tờ, lệ phí cho các bác từ A-Z.

giá sell 50k$ LR còn thương lượng hoặc VCB, ACB, Teckcombank.
huê hồng giới thiệu ref là 500$.

các bác nào múc hộ e cái, có tiền mua mì gói. Dợi thằng BB lâu quá, nếu ko mua dc thì các bác xúc hộ cho cái con STP ver nhé, giá rẻ thôi.
thank anh em ủng hộ.

Ps : trc giờ e chả biết chém gió là gì, nên các bác nào có nhu cầu thi pm e nhé.

Còn con wave cùi, e để trong nhà, bác nào múc thì tặng luôn cho các bác nhé. Biển số 9 nút.

chém gì cha nội, múc ko thì e sell cho. Chứ ai rảnk chém, đang dói kém mà, sell lấy tiền mua mì gói.

hình ảnh chi các bác, cứ thực tế mà xem nhà, nếu có nhu cầu.

nhu cầu bán sao lại nằm ở box chat hử:binhsua146:

nhu cầu bán sao lại nằm ở box chat hử:binhsua146:

ko nằm box chat thì năm box nào. đây là tâm sự não lòng mà, bán nhà dc 50k, gửi ngân hàng tháng dc 10 chai. Thuê nhà hay thuê KS ở cho nó khỏe có 3tr - 4tr tháng. còn dư 6tr mua mì gói ăn và gõ capcha. Cuộc sống vậy là tạm ổn.

- - - Updated - - -

đổi ngang lấy 10 thùng mì gói k bạn, đc thì pm :binhsua146:

10 thùng mì hay bác xúc hộ con STP ver giá 1 thùng dc ko, có mì ăn dợi cuối tuẩn BB nó paid tính tiếp

:m187: 13-19/11 mà, ráng chịu đói vài ngày đi

Đợi thằng BB nó paid dài cổ luôn cũng ko thấy xu nào về, mà đã hết mì ăn rồi, học dc bác tiêuphong, bán nhà ra gầm cầu ngủ, lấy tiền gửi ngân hàng mua mì ăn dợi BB nó paid.

Căn nhà tai Gò vấp.
ngang 3.5m x 14m
1 lầu dúc, 1 gác lửng. điện nước chính.
Đi 200m là ra tới chợ, đi thêm 100m nữa là đến trường học, đi thêm 200m nữa là tới nhà thờ. chạy thêm 200m nữa là tới UBND Phường và Công An Phường.
Khu dân cư, yên tĩnh, đặc biệt khu này là do mình sàng lọc có rất nhiều e teen, chân dài, xinh xắn. Thích hợp cho bác nào độc thân, chưa vợ, chưa gấu, chưa người yêu.
giấy tờ thì sổ hồng tên e chính chủ, các bác cứ an tâm.
Giao nhà và sang tên trong vòng 1 ngày. E bao giấy tờ, lệ phí cho các bác từ A-Z.

giá sell 50k$ LR còn thương lượng hoặc VCB, ACB, Teckcombank.
huê hồng giới thiệu ref là 500$.

các bác nào múc hộ e cái, có tiền mua mì gói. Dợi thằng BB lâu quá, nếu ko mua dc thì các bác xúc hộ cho cái con STP ver nhé, giá rẻ thôi.
thank anh em ủng hộ.

Ps : trc giờ e chả biết chém gió là gì, nên các bác nào có nhu cầu thi pm e nhé.

Còn con wave cùi, e để trong nhà, bác nào múc thì tặng luôn cho các bác nhé. Biển số 9 nút.

cho sdt di chàng !!!!!!!

ai có 50k LR thì vào hốt đi kìa , :m020: tưởng bác này nói chơi hóa ra làm thiệt , vê lờ
thì học ở bác thôi, bác nào cần ra yahoo nói chuyện. E thì sell thiệt, ko có chém gió.

cau noi het tien mua mi cau nay su dung hoi nhieu. co le cau ay tam dac voi cau noi nay thi phai :m187:

thì sell lấy tiền mua mì gói, bác múc hộ cái STP ver de mua mì ăn tạm, nhà chắc nhờ các bác tuyển ref thôi

- - - Updated - - -

mmo còn chơi cả bán nhà nữa chứ :binhsua156:

MMO là kiếm tiền onl mà, thí bán nhà cũng là kiếm tiền onl mà bác. e có ghi hoa hòng cho giới thiệu là 500$

- - - Updated - - -

cái này thì ko sợ scam nhé, đầu tư an toàn và hiệu quả

; said:
đặc biệt khu này là do mình sàng lọc có rất nhiều e teen, chân dài, xinh xắn. Thích hợp cho bác nào độc thân, chưa vợ, chưa gấu, chưa người yêu
thíc nhất chỗ này ;))

thíc nhất chỗ này ;))
múc đi bác, e đi dạo 1 vòng mà chóng mặt luon, chả biết cưa con nào nữa, chúng nó xinh như nhau. ăn con này thì sợ ko ăn dc con kia, nên choáng.

không có hình nhà thì potay... :binhsua146:

ăn mì gói ko lấy tiền đâu mua máy chụp hình. Bác xúc hộ lun đi, qua xem nhà rồi ok múc cho nhanh, có gì còn thuong luong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week