Cần bạn VietNamNo1 giúp đỡ về laptop

nthanh

Senior
Reactions
86
MR
0.000
Follow me on Facebook
Theo các bro cho biết thì đừng lo gì cả nó ko có khả năng ship hàng về vn đâu :)
Nếu về dc thì dùng dc ko sao cả :)
Ps: lúc trưa ngoài chat box cũng có nhiều àh tâm 1xx đứa đấy nên ko lo :)
đang lo là ở Vĩnh long có ai ko nữa vào đấy còn spam mmo =))

Hình như web đấy thanh toán xong rồi mới gởi mail hóa đơn đó, tớ gởi mail nói admin bỏ hóa đơn rùi, nếu có máy thật cũng sợ mắc nợ nó, dù sao mình cũng là người ko liên quan, cho dù người ta xài tài khoản bẩn để thanh toán cũng ko dính líu tới mình

ToGo

Senior
Reactions
909
MR
0.000
Theo các bro cho biết thì đừng lo gì cả nó ko có khả năng ship hàng về vn đâu :)
Nếu về dc thì dùng dc ko sao cả :)
Ps: lúc trưa ngoài chat box cũng có nhiều àh tâm 1xx đứa đấy nên ko lo :)
đang lo là ở Vĩnh long có ai ko nữa vào đấy còn spam mmo =))
vậy à cậu cũng có phải ko
có gưi mail huy chưa

- - - Updated - - -

mà mình reg thử 1 acc và cũng vô mua thử 1 cái lap nhưng nó bắt add visa or hình thức thanh toán khác mới đc,vậy là thanh toán xong mới có mail oder gửi về ,thằng vietnamno1 chắc dùng tiền bẩn để pay rùi

vậy à cậu cũng có phải ko
có gưi mail huy chưa

- - - Updated - - -

mà mình reg thử 1 acc và cũng vô mua thử 1 cái lap nhưng nó bắt add visa or hình thức thanh toán khác mới đc,vậy là thanh toán xong mới có mail oder gửi về ,thằng vietnamno1 chắc dùng tiền bẩn để pay rùi

chính xác là đã dùng $$$ nguồn bẩn, theo ông anh ở úc của mình nói, chúng thường hack thông tin ngân hàng rồi rửa tiền bằng hình thức mua hàng online để tiêu số tiền đó, nó mua cho nhiều người khác để làm chậm việc điều tra, bên úc trong vòng 24h sau khi người ta báo án là công an nó lụm hết cả đám, bên việt nam thì ko đến nỗi

Mình cũng có thể nói là info của mình đã bị ăn cắp mà,vì cũng đăng kí rất nhiều trang web dùng info thật ,và bọn hack đó cũng có thể lấy đc mà,với lại địa chỉ IP đăng kí mua hàng đâu phải của mình ...cũng ko đến nỗi phải lo lắm đâu các bạn ơi

mmo4love

Newbie
Reactions
81
MR
0.066
Haizz. Các bạn cứ yên tâm, nếu đến hồi C50 có đến nó cũng phải lục tung máy các bạn lên, nếu có dấu hiệu của CC trong đó thì mới có bằng chứng mà bắt chứ. Với lại, hàng đó về đến VN kiểu gì bọn Hải Quan chả gọi lên để deal tax. Cứ im lặng để đấy rồi nó sẽ tự return thôi mà, các cậu chẳng lấy hàng thì việc gì phải lo. Yên tâm đê. Sau vụ này sẽ có thêm 1 trang nữa đưa VN vào blacklist, bọn khốn UG bẩn.

[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TD="colspan: 3"]
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Order Status Updated[/FONT]​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 131"]
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Customer ID.[/FONT]​
[/TD]
[TD="width: 15"] [/TD]
[TD="width: 173"][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]28592[/FONT][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Order No.[/FONT]​
[/TD]
[TD="width: 15"] [/TD]
[TD][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]28505[/FONT][/TD]
[/TR]
[TR]
[/TR]
[TR]
[TD]
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Order Date[/FONT]​
[/TD]
[TD] [/TD]
[TD][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Sep, 08 2012[/FONT][/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="width: 640, align: left"]
[TR]
[TD="bgcolor: #FFFFFF"][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Current Order Status: Credit Hold[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Dear [/FONT][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Ken[/FONT],
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Your order is on credit hold, following are the possible reasons: Your credit card was declined. Your billing and shipping address may be different. We may just need more information. Call us at 469-574-0240 and press option 2 to get this order released.[/FONT]
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
Sincerely,
[/FONT]
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Order Management Dept.
Tel: 469-574-0240
[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]
AztekComputers.com

Có thể nó đã bị tóm rồi
[/FONT]
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][/FONT]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]2420 Tarpley Rd. Suite 214 [/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Carrollton, TX 75006 Tel: (469) 574-0240 Fax (469) 442-0606[/FONT]​

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,725
177,282
Latest member
maiphuoc69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week