Ask Cần các bạn hướng dẫn mình chơi ptu mình online 24/24

mình nghĩ bạn nên tìm ai đó cũng đang tập chơi, rồi 2 người cùng chơi, cùng bàn luận thì dễ hơn là kiếm sư phụ kiểu này. người pro thì người ta tuyển ref chứ ko nhận đệ tử, có nhận thì học phí cũng rất cao. thà 2 hoặc 1 nhóm người mới tập chơi tập hợp lại mình thấy có vẻ khả quan hơn ^^

mình làm sư phụ của bạn rồi cả hai ta đi ăn mày được đó
Vậy thì đi tìm Hồng Thất Công học Giáng Long Thập Bát Chưởng, theo mình nhớ thì ngoài ổng chỉ có Quách Tỉnh, Kiều Phong và Dương Quá là hoc chiêu này nên chúng ta sẽ vào top đó.

Vậy thì đi tìm Hồng Thất Công học Giáng Long Thập Bát Chưởng, theo mình nhớ thì ngoài ổng chỉ có Quách Tỉnh, Kiều Phong và Dương Quá là hoc chiêu này nên chúng ta sẽ vào top đó.
Fan cuồng nhiệt của Kim Dung. =))

đề nghị habuon ko vao đây spam nữa, nếu vẫn vào spam thì tớ sẽ gắn cho một cái tội là chuyên đi phá phách các topic của người khác, và sẽ lên án bằng 1 topic riêng

đề nghị habuon ko vao đây spam nữa, nếu vẫn vào spam thì tớ sẽ gắn cho một cái tội là chuyên đi phá phách các topic của người khác, và sẽ lên án bằng 1 topic riêng
Oh, sorry, tại spam bên PTU nó quen tay. :D Vậy up cho lên top để các pro vào đọc ha. Hy họng bạn gặp được ân sư, truyền thụ cho vài cuốn bí kiếp. :D

Ông nói 24/24 nghe gke^ thật thế cafe bao nhiêu gói/day??
Chịu được mấy hôm hohoo
Tiền chưa về ngừoi đã lên viện thì khổ
Vừa vừa thôi nhá ô bạn hiền
Từ từ ắt sẽ được

Nói vậy thôi,mình có lời khuyên nho nhỏ với bạn nhé.Bạn lập topic tìm sư phụ thì thật rất dễ bị ném gạch(bằng chứng nhiều lắm),bạn cố gắng tìm cho dc một hội thích hợp(ví dụ hay8,2 hội lớn ko tuyển nữa).Họ sẽ cấp tool và cho bạn một hướng đi ,còn sau đó,mọi thứ sẽ phụ thuộc vào cái đầu của bạn.Nói thiệt chứ ptu quan trọng là phải luôn tìm tòi,suy nghĩ ,bạn sẽ rút ra kinh nghiệm cho chính mình,còn ngược lại,chả mấy chốc bạn sẽ nản thôi .Chúc bạn may mắn . :)

Nói vậy thôi,mình có lời khuyên nho nhỏ với bạn nhé.Bạn lập topic tìm sư phụ thì thật rất dễ bị ném gạch(bằng chứng nhiều lắm),bạn cố gắng tìm cho dc một hội thích hợp(ví dụ hay8,2 hội lớn ko tuyển nữa).Họ sẽ cấp tool và cho bạn một hướng đi ,còn sau đó,mọi thứ sẽ phụ thuộc vào cái đầu của bạn.Nói thiệt chứ ptu quan trọng là phải luôn tìm tòi,suy nghĩ ,bạn sẽ rút ra kinh nghiệm cho chính mình,còn ngược lại,chả mấy chốc bạn sẽ nản thôi .Chúc bạn may mắn . :)
nên thêm vào rule của box 1 dòng để giảm tình trạng ném gạch hiện nay
'Không lập topic tìm sư phụ" :-"

thanks you nhiều, chắc là phải vậy rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week