Cần các bạn reg email gấp. Giá cao!!!

trungnampro

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hiện mình cần khoảng 200 email (yahoo hay gmail j cũng đc), nên mình nhờ các bạn reg giúp. Vì mh là mem mới, để mọi người tin tưởng nên cứ mỗi 20 mail reg thì mh sẽ thanh toán 1 lần (20mail = 1lr)

Bạn nào reg giúp thì lh mh via yahoo: trungnampro01

Last edited by a moderator:
Hiện mình cần khoảng 200 email (yahoo hay gmail j cũng đc), nên mình nhờ các bạn reg giúp. Vì mh là mem mới, để mọi người tin tưởng nên cứ mỗi 20 mail reg thì mh sẽ thanh toán 1 lần (20mail = 1lr)

Bạn nào reg giúp thì lh mh via yahoo: trungnampro01

thớt chém hoài..........c

có ai pm mà thớt reply chưa vậy :))

20 mail 1lr à , chém gió gì acc thế , 20 mail ta reg có tí , ngồi 1 tiếng là dc tầm 100 mail rồi :binhsua75::binhsua75:

^^ PM bán 20 cái gmail.Xong send thì bảo rất ngây thơ là: ủa sao mình thấy có 17 cái bạn xem lại đi.Làm mình tưởng YH bị lỗi gì nên gom lại send đủ 20 acc thì anh ấy chuồn luôn vãi hàng

^^ PM bán 20 cái gmail.Xong send thì bảo rất ngây thơ là: ủa sao mình thấy có 17 cái bạn xem lại đi.Làm mình tưởng YH bị lỗi gì nên gom lại send đủ 20 acc thì anh ấy chuồn luôn vãi hàng
Nhìn nick thế này cậu thật ngốc khi đưa mail cho nó, dù là ko đáng mấy nhưng ko nên để mấy đứa như thế này lợi dụng.

Thế thì b ngây thơ hơn nó rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back