Cần Các Cao Thủ vào Hường dẫn chiến off trên cleanfine.Thanks

đầu tiên là phải mua được acc đã paid mới làm được. tiện thể có ai bán acc CF đã paid để lại tin nhắn mình mua nhé ;)

ban inbox vao yahoo cua mình được ko
thachthao không nhận đệ tử đâu nhé bạn. Mình đẹp trai thế này, cao ráo thế này, hot thế này mà pm năn nỉ bạn ấy cả năm trời, bao gồm hối lộ đủ kiểu, nịnh hót đủ kiểu mà bạn ấy cũng không chịu nhận mình làm đệ tử, cuối cùng mình thất nghiệp, phải đi bán vé số buổi tối, ban ngày thì onl chém gió forum nè :oops:

Mà nếu người ta có nhận cũng nhận chỉ trọn gói, chứ cũng không rảnh mà chỉ 1 chút đâu bạn, cứ mỗi ngày 1 chút, 1 chút thì làm phiền người khác lắm, bạn ấy không rảnh đâu, yahoo còn không onl đấy. Nếu người nào rảnh họ sẽ pm chủ động giúp bạn, còn không thì bạn phải tự túc thôi. Tay làm hàm nhai mà :rolleyes:

Mọi việc tuỳ duyên, tốt nhất bạn tự mày mò, học những điều cơ bản. Rồi lê la học lóm mỗi thứ 1 chút, hoặc chịu khó search bài trong mục offer này cũng nghiệm ra nhiều thứ lắm. Tham gia mmo cũng hơn 3 năm mà vẫn chưa ai nhận làm đệ tử thiệt là buồn quá đi.

mình lâu rồi không làm off không biết DU còn ai chơi không

thachthao không nhận đệ tử đâu nhé bạn. Mình đẹp trai thế này, cao ráo thế này, hot thế này mà pm năn nỉ bạn ấy cả năm trời, bao gồm hối lộ đủ kiểu, nịnh hót đủ kiểu mà bạn ấy cũng không chịu nhận mình làm đệ tử, cuối cùng mình thất nghiệp, phải đi bán vé số buổi tối, ban ngày thì onl chém gió forum nè :oops:

Mà nếu người ta có nhận cũng nhận chỉ trọn gói, chứ cũng không rảnh mà chỉ 1 chút đâu bạn, cứ mỗi ngày 1 chút, 1 chút thì làm phiền người khác lắm, bạn ấy không rảnh đâu, yahoo còn không onl đấy. Nếu người nào rảnh họ sẽ pm chủ động giúp bạn, còn không thì bạn phải tự túc thôi. Tay làm hàm nhai mà :rolleyes:
thôi lo đi bán vé số đi - gửi mình tờ vé dò hôm wa nhé

mình lead đc 2 con trên 4$ bên Canada mà epc cao quá click hoài không xuống. trong acc có hơn 20$ ===> ban chắc lun

acc new thì không chiến được à các bác ? hay vấn đề gì vậy ?
mà sao thấy nhiều người mua acc đã được paid rồi thế,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week