Cần các pro giúp đỡ tham khảo về cái Ipad chút

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
Giờ mình định mua 1 con Ipad . Ko biết nên xài cái nào giá phải chẳng và mua loại nào là xài ngon nhỉ , ( Ipad 2 , 3 ) ( ko bàn tới cái đời mới nhất nhé , tiếc $ ko mua đâu ) :m020:
Chức năng thì mình ko cần nhiều lắm . chủ yếu để thay cái lap cho tiện khi ra cafe để hàn huyên *** bóng và làm việc thôi , cứ hay ra cafe xách lap đi rườm rà quá , bỏ máy ở nhà cho tiện . Giờ vào vấn đề chính :
Cách xem máy thì xem như thế nào test ra sao , ai đang xài cho xin kinh nghiệm các bước test máy vì mình chả phải là dân it , chả có 1 cái bằng A vi tính nữa :m020: , giá tầm bao nhiêu là đc vì mình tính mua máy cũ còn bảo hành xài thôi với lại mình cũng sợ bỏ $ ra mà mua nhiều cái chức năng mình ko dùng tới thì tốn $ uổng phí lắm . Ai đang xài cho mình xin ý kiến nên dùng loại nào nha , à mình cần luôn chức năng 3G nữa , ipad nào dùng đc 3g thì ưu tiên cái đó trước ) Nếu chọn đc con ưng ý xin hậu tạ chút cafe cho đỡ khô miệng :binhsua141:
Thank all reading
:binhsua141:

CHO HỎI VUI LÀ IPAD CÓ CẠP ĐC KO :m146:

Ipad nếu không mua con mới nhất thì tầm tiền cao lắm là 10tr có khi là không đến
Ipad nói để làm việc kiếm tiền thì nó không thể băng máy tính chay Window được . vì có dung Ipad khi đồng bộ và cài đặt mọi phần mềm thuốc đều phải dùng đến máy tính và Đồng bộ với Itun hoặc Ifunbox
còn để lướt web hay vào các tk ngân hàng thì đó là điều tất nhiên.
nhưng cái minh nói là các tool mà bạn muốn cài đó , Vì ipad chạy mã nguồn kín( mọi thứ cài đặt phải qua Appstor của nhà cung cấp) chứ ko phải mã nguồn mở nhu window và Androy
bạn mua Ipad để làm việc thì bạn phải xem công việc bạn cần làm là nhưng gì
liệu Ipad có thể đáp ứng được nhu cầu bạn làm không

ipad 2 là vừa tầm ipad 3 có cái 4g thì hơi phí :D ipad 2 bản 64GB + 3g :D

tớ lượn nãy giờ ở lão GG 2 tiếng rồi rồi tham khảo thấy ipad 2 ko thích ở điểm cấu hình với điểm ảnh và chụparnh nhưng bù trừ lại nó ít nóng hơn khi duyệt web gặp tớ làm việc thì hay duyệt web , đánh bóng thì phải cập nhật tỉ lệ thường xuyên mà =.=' nhưng xem cái ảnh chụp từ ipad3 và điểm ảnh ko bị hột thì lại kết ipad3 lắm hic hic , nhưng giờ nghĩ lại vì ipad3 nóng cho nên hi sinh ham muốn màn ảnh đẹp chơi game mượt và 1 số thứ để chọn ipad 2 . giờ đang đi tìm hàng mua , với tớ thì chọn cái 32g là vừa đủ dùng :binhsua141:

Ipad nếu không mua con mới nhất thì tầm tiền cao lắm là 10tr có khi là không đến
Ipad nói để làm việc kiếm tiền thì nó không thể băng máy tính chay Window được . vì có dung Ipad khi đồng bộ và cài đặt mọi phần mềm thuốc đều phải dùng đến máy tính và Đồng bộ với Itun hoặc Ifunbox
còn để lướt web hay vào các tk ngân hàng thì đó là điều tất nhiên.
nhưng cái minh nói là các tool mà bạn muốn cài đó , Vì ipad chạy mã nguồn kín( mọi thứ cài đặt phải qua Appstor của nhà cung cấp) chứ ko phải mã nguồn mở nhu window và Androy
bạn mua Ipad để làm việc thì bạn phải xem công việc bạn cần làm là nhưng gì
liệu Ipad có thể đáp ứng được nhu cầu bạn làm không

laptop destop có đủ rồi :m131: giờ mình chỉ cần là lướt web xem phim chat chit check $ ở bank chơi đầu tư và *** bóng còn mấy chức năng khác như chụp hình nghe nhạc etc mình ko quan tâm :m131:
như mình có nói , bằng A vi tính mình ko có thì soạn thảo world hay excel mình ko bik làm là điều khá ngộ ở 4r này nhưng đó lại là sự thật , excel xài sao ko bik 100%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week