Cần cao nhân nhận em làm 2$/h

Status
Not open for further replies.
Reactions
46
MR
0.001
Tình hình em là newbie ạ hjhj :3 em làm bên kéo mem group mà thằng bạn em giờ nó phải off 1 time nên em buồn quá không muốn làm Group nữa ạ :3 Em muốm xin làm công việc gì mà kiếm ít nhất 2$/h ạ :3 Có cao nhân nào nhận em làm đồ độ được không ạ :3 Hứa trung thành bậc nhất ạ :3 Em chưa biết gì về offer cũng như là net ạ hjhj em muốn được tìm sư phụ, người thầy của đời em ạ :3 em có ước mơ sau này sẽ kiếm dc 1 tháng vài chục củ ạ :3 em rất quyết tâm, mong cao nhân nào có thể đào tạo em với em xin hứa trung thành và hết lòng phụng sự Sư trưởng ạ :3 Hiện tại em có 1 ít tiền thui ạ :3 nhưng mà em xin chắc chắn là làm có tiền em sẽ ngày càng nâng cấp mọi thứ ạ hjhj :3 em hiện tại còn nghèo em rất mong, khao khát được chỉ dạy và làm giàu ạ, em mong muốn tìm được người thầy của đời em, dù sau này có ra sau thì em vẫn trụ mãi bên thầy, cùng chia sớt vui buồn cay đắng với thầy ạ :3 THẦY ƠI THẦY Ở ĐÂU huhu HỐT EM VỀ ĐI THẦY ƠI
ANH CHO EM THEO VỚI - ĐỪNG ĐƯA EM QUA BIÊN GIỚI :3

newbie 2$/h ngay 8h=16$ 1tháng = 480$= 9triẹu6 1 tháng. thôi thế này bỏ đại học làm mmo thôi

Nhiều bài như này lắm r mà vẫn còn đẻ trứng tiếp đc :oops:

hạ thấp mình vậy là ko nên rồi. cần j thầy đâu thớt. tự mình nghiệm ra mới hay. gọi google là thầy còn đc.
mấy thằng thầy cùi bắp ít chỉ cho bạn lắm vì chỉ xong bạn làm riêng thì nó ăn cám ngay ^^

hạ thấp mình vậy là ko nên rồi. cần j thầy đâu thớt. tự mình nghiệm ra mới hay. gọi google là thầy còn đc.
mấy thằng thầy cùi bắp ít chỉ cho bạn lắm vì chỉ xong bạn làm riêng thì nó ăn cám ngay ^^
hjhj bởi z khó thật :3 muốn cùng ai đó chiến cái gì đó mà khó ghê :3 k ai sống 1 mình dc cả, vừa bùn vừa cô đơn và cả thiếu đi sự sáng tạo hjhj Hiện tại công việc của mình làm 1 ngày cũng tầm 200k hjhj mà mình muốn chuyển sang làm ofer mình cần người thầy ban đầu đi theo :3 thật sự mấy thánh trong náy bảo 2$/h là cao nhưng mình nghỉ nó quá bình thường, vì nghe nói mấy pro thì 1 tháng kiếm vài ngàn $ thì 1 h kiếm 2$ có là gì :3 Tìm 1 người bạn tâm giao, 1 người thầy chân tình cùng chiến cùng ăn cùng sống với mình thật sự khó đến như vậy sao ?

vâng em đã tốt nghiệp đại học và với em đại học là con đường sai lầm nhất mà em đã đi !
con đường đại học đã bị vấy bẩn bởi dấu chân của bạn :D

Đọc bài mà ngứa dá i. hihi cc:D

hjhj bởi z khó thật :3 muốn cùng ai đó chiến cái gì đó mà khó ghê :3 k ai sống 1 mình dc cả, vừa bùn vừa cô đơn và cả thiếu đi sự sáng tạo hjhj Hiện tại công việc của mình làm 1 ngày cũng tầm 200k hjhj mà mình muốn chuyển sang làm ofer mình cần người thầy ban đầu đi theo :3 thật sự mấy thánh trong náy bảo 2$/h là cao nhưng mình nghỉ nó quá bình thường, vì nghe nói mấy pro thì 1 tháng kiếm vài ngàn $ thì 1 h kiếm 2$ có là gì :3 Tìm 1 người bạn tâm giao, 1 người thầy chân tình cùng chiến cùng ăn cùng sống với mình thật sự khó đến như vậy sao ?
bạn nên kiếm ai đó ở ngoài thì tốt hơn, bạn cần tìm người chỉ bạn mà chỉ mang cái xác không tới thì ai chỉ, bèo cũng phải có can dầu ăn 5 lít chứ :oops::oops::oops::oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week