Cần cao nhân nhận em làm 2$/h

Status
Not open for further replies.
Xin được chửi vào mặt mấy thằng đi kéo mem vào group fb. là thằng ăn cắp tài khoản fb người khác. Chúng mày chỉ nghĩ đến lợi ích bản thân mà xâm phạm đến người khác,
Kiếm được tiền thì cũng dành thời gian nghĩ xem mình làm thế có ổn không nhé
xl em không hack hiếc chi cả, em chỉ mua nick bị dụ từ những tay thjk xem sex, hack và add gr là 2 lĩnh vực khác nhau !
thế làm mmo là tốt sao bác ? đừng tự tôn sự thanh cao của mình lên trong ảo tưởng ! làm mmo là vì đồng tiền bát gạo , vì mưu sinh mà thôi, đâu phải làm từ thiện đâu mà nói chuyện có vẻ thanh cao quá, cá mè 1 lứa thôi bác ạ ! xin lỗi nếu em làm bác mất lòng, xin lỗi vì điều này vì tính em hơi thẳng thắng !

đã tắt topic và đã mở lại cmt câu này.

Đại Học ở VN là cái cc gì vậy? Tiêu chuẩn cao thì tự mò mà làm. Trình đại học thất nghiệp 1 đóng. Làm được cái cc gì?

Bằng đại học bây giờ lấy đi đốt thì hơi phí Gas :)

Xin được chửi vào mặt mấy thằng đi kéo mem vào group fb. là thằng ăn cắp tài khoản fb người khác. Chúng mày chỉ nghĩ đến lợi ích bản thân mà xâm phạm đến người khác,
Kiếm được tiền thì cũng dành thời gian nghĩ xem mình làm thế có ổn không nhé
thế làm mmo là tốt sao bác ? đừng tự tôn sự thanh cao của mình lên trong ảo tưởng ! làm mmo là vì đồng tiền bát gạo , vì mưu sinh mà thôi, đâu phải làm từ thiện đâu mà nói chuyện có vẻ thanh cao quá, cá mè 1 lứa thôi bác ạ ! xin lỗi nếu em làm bác mất lòng, xin lỗi vì điều này vì tính em hơi thẳng thắng !

Cái thằng này nó làm đc cái việc ăn căp tài khoản fb của người khác thì cái việc phản thầy là chuyện bình thường.
Làm việc phạm pháp mà vẫn nghĩ mình ngon lắm.
dốt thì im mồm nói cho ngta cười thối đầu, addmem là 1 nghề, hack là 1 nghề, 2 nghề chẳng dính gì nhau, k ai có thể kiêm nỏi 2 việc cùng lúc mà ok cả ! ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm nữa !

ăn cơm xong vào mmo4me đọc..mà tự nhiên xuất hiện 2 thánh. 1 thánh thì newbie kiếm 2$/h rồi phỉ báng tiền nong bố mẹ nuôi học 12 năm + 4 năm đại học còn 1 bác thì tự xưng là hacker đánh sập tsu. sợ thật.

đã tắt topic và đã mở lại cmt câu này.

Đại Học ở VN là cái cc gì vậy? Tiêu chuẩn cao thì tự mò mà làm. Trình đại học thất nghiệp 1 đóng. Làm được cái cc gì?

Bằng đại học bây giờ lấy đi đốt thì hơi phí Gas :)
bác bị đuôi hay giả vờ đuôi ? tôi có bảo DH là thanh cao ah ? tự các bác tự vẽ tự tô màu rồi tự la lên !

ăn cơm xong vào mmo4me đọc..mà tự nhiên xuất hiện 2 thánh. 1 thánh thì newbie kiếm 2$/h rồi phỉ báng tiền nong bố mẹ nuôi học 12 năm + 4 năm đại học còn 1 bác thì tự xưng là hacker đánh sập tsu. sợ thật.
Tao phỉ báng thằng cha con đĩ mẹ mày ak, tao ghét nhất đứa nào lôi cha mẹ ra nói chuyện nha, mồ tổ cha dòng họ con đĩ mẹ mày kk biết dạy mày rồi mày vào đây mày lôi cha mẹ ra nói chuyện, đụ mẹ mày con chó hoang, nói chuyện t2hi nói chuyện mắc chi lôi cha mẹ vào ! đụ mẹ mày, gia đình mày cha mẹ mày sẽ bệnh mà chết do không có tiền chữa bệnh bởi thằng bất hiếu như mày thích học đại học để lấy tấm bằng đi lòe thiên hạ mà *** làm rta tiền nuôi nổi bản thân vợ con chứ chưa nói tới cha mẹ mày, thèng nào ngon nói tới cha mẹ nau74 hem, nói cho tao đào mồ cuốc mã tổ tông nhà mày lên vì ăn rồi nc lôi cha mẹ ra nói !

Có topic xả Stress mà chê MY=#)) :D:D

em mà có 200 chai em đầu tư mua BTC chờ khớp lệnh bán rồi bác ạ !

200 chai co dc bao nhieu dau ma dau tu khop lenh BTC nay no, nhin xa trong rong di cha noi, chua gi da muon lam nhieu tien, ma moi co 200 chai da lam trader thi dung la het biet noi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week