Ask Cần cao thủ ppd dạy off dạng Get a $100 Walmart Gift Card..., có hậu tạ

Mình chỉ biết lead mấy loại này thôi. Tỉ lệ 100%. Chủ thớt muốn mua ko?

View attachment 49742
0.7 it lắm. toàn 1.18 - 1.6 là nhiều . 1.4 nhiều nhất

Cặp đôi hoàn cảnh này đi đâu cũng dắt theo nhau là sao? Thích post cho các cưng xem cái ảnh em ăn con 0,18 thần thánh nè, các cưng cứ lead 1,4 đi :mad::mad::mad:

Định mệnh mấy thím lead đc có mấy con 1.4, 1.8 mà tươm tướp.
Em ngày nào cũng lead thần thánh 0.16 mà chưa thèm nói nè :oops::oops:

Định mệnh mấy thím lead đc có mấy con 1.4, 1.8 mà tươm tướp.
Em ngày nào cũng lead thần thánh 0.16 mà chưa thèm nói nè :oops::oops:
Chuẩn, cứ lead đc 10 con 0,16 hay 0,18 mà chả hơn đc 1 con 1,4 àh , chỉ có Kur với mình là hiểu nhau nhất :oops::oops::oops:

Chuẩn, cứ lead đc 10 con 0,16 hay 0,18 mà chả hơn đc 1 con 1,4 àh , chỉ có Kur với mình là hiểu nhau nhất :oops::oops::oops:
Uh mấy mụ ấy lead có 1 con mà khoe mãi, tụi mình lead 10 con chưa thèm nói gì :oops: ăn 1 con cũng được nửa gói hảo hảo rồi :mad:

Uh mấy mụ ấy lead có 1 con mà khoe mãi, tụi mình lead 10 con chưa thèm nói gì :oops: ăn 1 con cũng được nửa gói hảo hảo rồi :mad:
Trình độ mình với Kur cày off 1 chiều đủ tiền ăn cả tháng (mua mỳ ăn) còn chưa khoe mà mụ già @hoanvan vào khoe lead 1,4 cái gì ko biết ?
Nay lead kém chưa đủ tiền mua mỳ ăn, đang uống sữa cầm hơi, khổ trăm đường có ai hiểu thấu , :(:(:(

Trình độ mình với Kur cày off 1 chiều đủ tiền ăn cả tháng (mua mỳ ăn) còn chưa khoe mà mụ già @hoanvan vào khoe lead 1,4 cái gì ko biết ?
Nay lead kém chưa đủ tiền mua mỳ ăn, đang uống sữa cầm hơi, khổ trăm đường có ai hiểu thấu , :(:(:(
ủa trước thấy trid mod or saff mà sao giờ không thấy ta

Mấy pé @thachthao @Kurillin chém gió quá. Về chuồng nào

:oops:chuồn nhà ông lộc đi đâu cũng dẫn theo nhau thấy 1 người là thấy cả team trừ tuti gì đó

Tất cả những con dạng này mình có tut lead 100% nhé, ai muốn hợp tác pm yahoo :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week