• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần chuyển nhượng lại website xxx, doanh thu 20tr / 1 tháng

Status
Not open for further replies.

sunnight

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
Chào mọi người, do không hay mua bán trao đổi nên cũng chẳng biết website của mình nếu bán sẽ được bao nhiêu nên nhờ anh em định giá giúp

Tôi đang có 1 website xem phim xxx có doanh thu ổn định muốn bán vì còn sắp tới có 1 dự án khác cần phải đầu tư tâm huyết để phát triển.

Mô tả 1 chút về website:

Doanh thu hiện tại mỗi ngày: 300k - 500k (Chỉ riêng sms , chưa tính bán quảng cáo trên web)
Số lượng online: 200 - 600 người
Alexa: 110k - PR 1
Top 1 vài từ khóa hot và đang leo TOP rất nhiều từ khóa cực hot
Website dạng xem phim JAV giao diện rất đẹp không đụng hàng, tốc độ load nhanh

Chỉ vậy thôi, các bác xem website của e nếu bán thì sẽ được bao nhiêu dùm e nha

sex | phim | phim hay | phim sex | phim sex online | phim sex 3gp | phim xxx | wap sex | xem phim | phim 18+ | phim cap 3 | phim hai

Đảm bảo 1 tháng nữa từ khóa phim sex và phim sex online sẽ lên top 1-5, lúc đó thì 1 ngày thu 3 triệu là chuyện nhỏ
Hiện tại mỗi ngày website có khoảng 2000 từ khóa được tìm kiếm

Các từ khóa đang cạnh tranh vị trí TOP hàng ngày , dựa theo bảng phân tích của google webmaster ngày 25/9

phim sex - 18
phim xxx - 4
phimsex - 17
phim sex online - 19
phim *** nhau - 3
phim sex nga - 7
phim sex nhat ban - 24
sex online - 30
tai phim sex - 20
phim sex loạn luân - 10
phim sex asian - 9
phim sex chau au - 15
phim sex nhat - 29
phim sex japan - 19
phim sex châu âu - 7
sex mỹ - 9
sex my - 11
anh sex - 42
sex japan - 41
phim sex viet nam - 51
sex viet - 55
sex chau au - 20
phim sex chau a - 30
sex nga - 10
phim hentai - 40
sex asian - 31
sex chau a - 21
phim loạn luân - 13

mình không tin là bây giời lại có thằng nào đi kích hoạt sms để xem xxx, vì free thiếu gì

Bạn nên hiểu rằng những thằng ngu trên đời còn rất nhiều bạn à , (sorry, nói hơi quá ^^!)
Bây giờ đa số dân VN phụ thuộc vào google.com rồi, cứ search ra trang của mình thì nó tải về máy, tải app về máy, khi bật cái app đó lên thì máy điệno thại tự gửi sms để kích hoạt luôn bạn à ^^!
Bạn chưa kinh doanh wap và web nên ko hiểu cái số tiền khổng lồ từ đó đâu

Chứ không phải là nó soạn tin nhắn để tải phim về đâu bạn à =))

mình không tin là bây giời lại có thằng nào đi kích hoạt sms để xem xxx, vì free thiếu gì
tải về phát dính lun đó cậu, mình bị 2 ứng dụng kiểu đó mà ức chế

tải về phát dính lun đó cậu, mình bị 2 ứng dụng kiểu đó mà ức chế

Cứ bật lên cái là nó tự trừ đi trong máy 15k mà ko hề có thông báo gì đâu bạn à ^^!, nó mất 15k còn mình dc 5k ^^! 1 ngày chỉ cần có 100 người tải app về là bạn đã ăn đủ no rồi ^^!

E là em cả bán mà ko có ai mua thì e ké tý backlink ^^!, coi như lầ mời các bác đêm khuya vào web của e tham quan ^^!

Website của lúc nào lượng người onl cũng đông cho nên phải dùng VPS ram 7Gb, chip 4CPU trở lên mới đủ tải

AI MUA CHO E XIN CÁI GIÁ NÀO :)

Website của lúc nào lượng người onl cũng đông cho nên phải dùng VPS ram 7Gb, chip 4CPU trở lên mới đủ tải

AI MUA CHO E XIN CÁI GIÁ NÀO :)
Sao làm ăn đang ngon lại bán đi hả bác :)

Chào sunnight,

Nhắc nhở bạn ko úp liên tục trong topic nhé, và website bạn có sell ko hay đang PR trá hình
có lẽ là cả hai :(

Cám ơn mod nhắc nhờ, hiện tại e đang cần sell lại trang web này để lấy vốn làm 1 dự án lớn, anh nào có hứng thú thì pm yahoo mình trên website nhé :)

thắc mắc là giao diện bt, phim quá ít ( cả wap cả web) mà online luôn lớn hơn 200, ko hỉu:(.
Những site dạng này nhiều mà nhỉ

trời ơi bây giờ là 1h36 sáng thì dc có 200 người online là cao rồi anh zai, cao điểm nhất là 600 người kìa :-s
Cái ở đây là e chuyển nhượng trang web kiếm tiền chứ không phải bán web giải trí cho vui :-s
Bạn vào xem lịch sử của amung đi là biết online cao nhất giờ nào.

Wap chỉ cần 1 người tải app là bạn đã có 4k5-4k8 vnđ rồi @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week