• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần chuyển nhượng lại website xxx, doanh thu 20tr / 1 tháng

Status
Not open for further replies.
rõ ràng PR trá hình,doanh thu 1 tháng 20 chai thì có mấy thằng ngu nó mới bán,đã bán phải cho 1 cái giá để anh em tham khảo,nếu dựa vào doanh thu này thì chỉ có đại gia mới giám rước về thôi,mà rước về là cả 1 mối họa đang chực chờ , éo biết bị oánh sập lúc nào!

Thì e cũng nói rõ từ TOPIC đầu rồi là ko hay trao đổi mua bán nên cũng ko thể định giá được nên nhờ mọi người ở đây định giá giúp, còn e chẳng PR gì để kiếm mấy người trong MMO4ME vào coi sex cả vì website của em đứng TOP rất nhiều từ khóa, 1 ngày có 100k visit và nếu ai muốn mua thì e sẽ chứng minh thu nhập hẳn hoi từ việc kinh doanh app java , androi và IOS + bán quảng cáo trên web

doanh thu khong phai la loi nhuan... va` gia' cac money site thuong la` = 6 thang thu nhap(loi nhuan)
sr khong the viet co dau:v

Doanh thu là 20tr / 1 tháng (đây chỉ là tiền thu từ WAP thôi, còn bán full quảng cáo trên web sẽ là 10tr và 1 vài tháng sau nếu site tiếp tục đi lên thì tất nhiên là tiền cũng đi lên)
Còn doanh chi thì chỉ cần 1 VPS ram 7gb và chip 4CPU :)

Còn nói luôn về luật chơi nhé các bác, 5 triệu là xong khi đã bị bắt =))

Điều 253 Bộ luật Hình sự. Tội truyền bá văn hoá phẩm đồi truỵ [/quote]

Bạn không hiểu rồi - Thứ nhất nếu quy xét về hành vi vi phạm, chưa cần xét đến luật nhé. Bạn vi phạm rất nhiều hành vi. Mỗi hành vi có một mức phạt khác nhau. Kể cả việc dụ tải app về để sinh lời bất chính cũng thế.

Tớ ví dụ: Bạn up phim của người khác - Vi phạm bản quyền mà không trả thù lao cũng như được phép của chủ sở hữu. Riêng điểm này, Mức phạt tối đa là 100 triệu rồi.

Nhìn vụ V1VN mà làm gương :) - Còn chưa thèm nói đến cả đống hành vi khác có thể quy thành tội hình sự

Sao làm ăn đang ngon lại bán đi hả bác :)
cùng câu hỏi với lão này. 20tr tháng mà đem bán thì hơi lạ. Có mùi gì trong đó không nhỉ

Site của mình mới bắt đầu lên top các từ khóa hot về sex cho nên lượt visit 2 tháng này tăng đáng kể và đã lên mốc 100k visit.
Còn về vấn đề các bạn nghĩ có trò mèo gì hoặc PR trên đây nhưng thực sự tôi nói thẳng ở ngay #1 rồi là tôi đang cần tiền làm 1 dự án lớn hơn và cần chuyển nhượng cho những ai có khả năng phát triển để tiếp tục kinh doanh, còn các bạn có nghi vấn gì đi chăng nữa tôi cũng đến bó tay với cái não của các bạn rồi.

Website của tôi 1 ngày lượt truy vấn hơn 2000 từ khóa mà người dùng đã tìm kiếm trong ngày mà tôi cần phải câu view, đúng là bó tay các bạn thật

Site của tôi bỏ không từ hồi đầu tháng 1/2013 mỗi ngày cũng dc 30k visit rồi mà bắt đầu đến tháng 7 doanh thu và visit tăng vì lúc đó tôi bắt đầu mới biết về seo :)

Và đến tháng 7 mới biết kinh doanh app là gì, mới đặt ngày đầu tiên đã có gần 300k trong tài khoản, và cứ thế duy trì đến ngày hôm nay, cứ khoảng 1 tuần thì doanh thu từ wap lại tăng lên vài chục K 1 ngày.

P/s: nếu ai muốn học hỏi các kiếm tiền kiểu đó tôi rất sẵn lòng, nhưng đừng bao giờ cm kiểu xoắn này xoắn nọ để rình mà học vẹt ^^!

Thôi e lại đành lên mạng quốc tế để rao bán thôi ^^!

Last edited:
Site của tôi bỏ không từ hồi đầu tháng 1/2013 mỗi ngày cũng dc 30k visit rồi mà bắt đầu đến tháng 7 doanh thu và visit tăng vì lúc đó tôi bắt đầu mới biết về seo :)

Và đến tháng 7 mới biết kinh doanh app là gì, mới đặt ngày đầu tiên đã có gần 300k trong tài khoản, và cứ thế duy trì đến ngày hôm nay, cứ khoảng 1 tuần thì doanh thu từ wap lại tăng lên vài chục K 1 ngày.

P/s: nếu ai muốn học hỏi các kiếm tiền kiểu đó tôi rất sẵn lòng, nhưng đừng bao giờ cm kiểu xoắn này xoắn nọ để rình mà học vẹt ^^!

Thôi e lại đành lên mạng quốc tế để rao bán thôi ^^!
Ké bác tí, bác có làm dự án mới thì hợp tác với e mảng thẻ cào và sms nhé, e thanh toán hàng ngày cho bác luôn,hi vọng dc bác ủng hộ, e bên bảo kim :D

Topic của bạn thuộc về vấn đề mua-bán-thuê-cho thuê nên tạm thời mình sẽ khóa topic, bạn vui lòng post lại tại box Buy, Sell or Trader theo đúng rule box tại đây.
Lý do mình ko move dùm bạn: để bạn dễ thấy được tin nhắn này mà không phải đi tìm :). Topic này sẽ bị delete sau 24h nữa, nếu bạn có thắc mắc vui lòng pm riêng cho mình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week