Cần động lực tăng tốc độ gõ

Status
Not open for further replies.
mình cạp dc hơn 1 tháng rồi , chờ giấy xác nhận tốt nghiệp mà 450$1 tháng , làm piếng chụp hình thôi, cứ 4h buổi sáng, 4h buổi trưa chiều , 4 h tối , 1 ngày mình tb 15$ vẫn có thể cafe đá banh , đá bóng, tối ngủ đủ giấc mà , mọi người cứ sắp xếp time thôi .+_+! từ khi gõ cái này nghiện thuốc mẹ mất rồi
sắp xếp time sao nhỉ

tâm lí GATO đấy mà :)) thú thật tui cũng GATO với bạn với số tiền bạn làm trong 1 ngày nhưng lại không muốn đc như bác vì mình có nhiều việc phải làm quá chứ suốt ngày ngồi lì máy tính thì mình chịu thui .Ngồi hơn 1h gõ code là bắt đầu khó chịu phải đi chơi roài .
Công nhận nếu thu nhập đều đều như bác thì 1 tháng đc số tiền không hề nhỏ thậm chí bằng lương của bọn quan chức ,nhiều sv như mình còn mơ ước :)) không có ý gì nhưng mình thấy bạn phụ thuộc vào pix nhìu quá đó (=.=') mà bạn học cấp 3 ah đang tuổi ăn tuổi lớn đây mà

mình đang lớp 8 :D tiền sáng cũng đc 300k :D mà mình thích làm thêm để mau chóng có $ sắm cái khác đó mà :D chơi đc mới nửa năm :D

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

Giống mình nè >.<. Đang làm như điên. Trừ giờ học, giờ tập thể hình, ăn ngủ, còn lại ngày cày trung bình 12h. Mục tiêu từ đây đến tết là 2 em IP 4 cho mình và người yêu. Hihi

cho mình lại còn NY nữa chứ @@

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:44 AM ----------

sắp xếp time sao nhỉ

bữa nào học buổi trưa thì ngày mình ngủ 5-6h :D bữa nào ko học buổi trưa thì ngày đó mình ngủ khoảng 7-8h :D ai nói mình hại sức khỏe chứ mình thấy mình tăng 5kg trong 2 tháng :(( da dẻ vẫn hồng hào mềm mại mượt mà mềm mịn :)) đang phấn đấu bù tiền mua máy chạy bộ về để vô phòng tập thể dục :((

Động lực là làm kiếm tièn trả nợ,1 đóng nợ đang đè trên đầu,ngày tầm 6 7$ onl 10 tiếng..có time chat chit nữa mới hao như thế

hic đy học cả ngày
hum nào rảnh lại bị vợ gọi sang chơi :(
ngày đc 2 ~ 3 $ mà siu lắm rùi :binhsua10: mà tuổi ăn tuổi chơi thì pix vừa thui :binhsua162:
sáng đy học ( nghỉ thì :binhsua162: .. chiều đá banh ( trời mưa thì :binhsua162: ).. tối đi nhởi với bx :binhsua161: .. ( nó dỗi ko đy thì :binhsua162: )

Giống mình nè >.<. Đang làm như điên. Trừ giờ học, giờ tập thể hình, ăn ngủ, còn lại ngày cày trung bình 12h. Mục tiêu từ đây đến tết là 2 em IP 4 cho mình và người yêu. Hihi

mục tiêu cao quá, mình làm đc bao nhiu mua đồ hết hơn nửa tiền :sick
với động lực của mình là thời buổi này ko có tiền là ko đi đâu làm gì đc nên cứ gõ và gõ thôi :binhsua162:, mặc dù ko nhìu lắm, 1 ngày siêg lắm đc 7$, còn ko cứ 2-> 5$ mà tiến

mình gõ mãi mà chả tăng đc speed tại k có vợ ở bên cổ vũ chả có động lực cứ tà tà.1h=1$:(( chán

mình gõ mãi mà chả tăng đc speed tại k có vợ ở bên cổ vũ chả có động lực cứ tà tà.1h=1$:(( chán

1h đc 1$ là chuẩn rồi :) theo mình thì sau 1 tuần chơi cạp cạp với cách mới thì phải 1k code/h mới chuẩn còn gõ hơn tí có $ nhiều hơn thôi đồng nghĩa thu nhập tăng hoặc giảm thiểu đc nhiều tgian hơn :D

Mình gõ chỉ đc 600 code/giờ là mắt hoa hết rồi
Nói chung kiếm đc đồng nào hay đồng đó chứ k đến mức sống chết
hehe

Mình gõ chỉ đc 600 code/giờ là mắt hoa hết rồi
Nói chung kiếm đc đồng nào hay đồng đó chứ k đến mức sống chết
hehe

theo mình đoán 1 là bạn chưa quen bàn phím hoặc mới chơi :) mình mới chơi là 800 code/h , 2 hôm sau là 900 , 3 hôm sau là 950 , 1 tuần sau là hơn 1k :D và giờ là 1k5/code :)
và để đạt đc lượng code như trên bạn phải gõ đc từ 8 ngón trở lên , bạn gõ = 2 ngón chăng hay 10 ngón ?

Jin-Chan gõ tốc độ cao nhất MMO chưa từng gặp đố thủ?
Không ai tin chăng? Rất nhiều người cho rằng Jin-Chan chém gió .... thế thì xem đây.
......
Cộc cộc cộc
300/h
Nhanh hơn thì chịu, ta sức ta chỉ có thế thôi

Mình thì đang ngắm con Laptop,gõ cũng dc khoảng 1k3-1k4/h, nhưng khỗ nỗi đang gõ sung thì mấy thằng bạn rủ đi chơi, thế là hết sung. :))

Last edited by a moderator:
Jin-Chan gõ tốc độ cao nhất MMO chưa từng gặp đố thủ?
Không ai tin chăng? Rất nhiều người cho rằng Jin-Chan chém gió .... thế thì xem đây.
......
Cộc cộc cộc
300/h
Nhanh hơn thì chịu, ta sức ta chỉ có thế thôi

vừa coi film vừa gõ cũng 1k3 code/h :D sao kì lạ thế nhỉ :D

theo mình đoán 1 là bạn chưa quen bàn phím hoặc mới chơi :) mình mới chơi là 800 code/h , 2 hôm sau là 900 , 3 hôm sau là 950 , 1 tuần sau là hơn 1k :D và giờ là 1k5/code :)
và để đạt đc lượng code như trên bạn phải gõ đc từ 8 ngón trở lên , bạn gõ = 2 ngón chăng hay 10 ngón ?
6 ngón thì phải
ngón út và áp út chả dùng bao giờ
Mà mn có bí quyết gì gõ k bị hoa mắt k?

Ta chọt 2 ngón tốc độ 300/h là phi thường rồi.
Khi nào coi 3x thì gõ tâm 1k8/h
:binhsua122:

Ta chọt 2 ngón tốc độ 300/h là phi thường rồi.
Khi nào coi 3x thì gõ tâm 1k8/h
:binhsua122:

2 ngón bạn mình cũng hơn 1k/h mà :D

---------- Post added at 02:35 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

6 ngón thì phải
ngón út và áp út chả dùng bao giờ
Mà mn có bí quyết gì gõ k bị hoa mắt k?

đừng tập trung vào màn hình căng thẳng quá , cứ thư giãn đôi mắt ko cần phải căng mắt ra đâu , mình nhìn code gõ rất là nhẹ nhàng :D cứ xem nó là trò chơi thì nó sẽ ko làm mình nhàm chán ^^ mình vừa gõ vừa xem phim mà cũng 1k3 code/h là bt :D

mình thì gõ suốt 8 tiếng, vừa gõ vừa kêu bạn gái nude múa cột , múa sexy 8 tiếng , vừa gõ vừa xem rất là hăng say , tốc độ đỉnh điểm 3kcode/h :)
ông này gõ luôn ngón giữa nên tốc độ đó là bình thường.mọi người đừng ngạc nhiên quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week

Most discussed of week