Cần giúp đỡ? gấp gấp!!! Kinh nghiệm khi đi bar

Status
Not open for further replies.
:m082: kinh nghiệm : kêu shisha ra hút, uống chivas , ngồi gần thì bóp thoải mái lát về bo tiền cho nó - thích thì lát dắt nó đi "đá" luôn . Bar thì 1 con cỡ trên 1chai , đá về dính bệnh đừng than

Gái bar thường thấp nhất 1 chai rưỡi nhé. Quần bò áo cộc tay ko cổ giầy convert, vào gọi chai hà nội :m025:. Đi bộ thôi, nó chẳng biết mình là ai cả

rẹc đã dính :m082: .........

:m082: kinh nghiệm : kêu shisha ra hút, uống chivas , ngồi gần thì bóp thoải mái lát về bo tiền cho nó - thích thì lát dắt nó đi "đá" luôn . Bar thì 1 con cỡ trên 1chai , đá về dính bệnh đừng than
dek..pro bar là đây sao........:binhsua160:

có tiền thì chiến thui, mà mmo4me k phải chỗ bạn xin lời khuyên mấy chuyện thế này đâu nha.

Đi bar mà chỉ uống ken ăn trái cây thì cỡ vài chai, mà có gái thì thêm nhiều nữa đấy. Thớt cảm thấy dư dả thì chiến nhá!

đi bar thì phải nhậu trước rồi hẵng vô
vô đó th quất chục lon hỏi sao k thốn:binhsua159:

nói chung boa thì xem bar loại gì? nếu bar có tầm thì 1 em phải 5 xị nhá :m101:

- - - Updated - - -

nói chung boa thì xem bar loại gì? nếu bar có tầm thì 1 em phải 5 xị nhá :m101:

bị gài kèo rồi bác, mình đi bar hết có 500k, nếu gọi gái thì boa 100k thôi. còn đi Cao Gia Trang thì 1 chai nhé, bác chắc đi lần đầu bị chúng nó gài kèo. Bon PV bar hay khinh ng lém, nếu ko phải dân chơi là bị chún gno1 xem thường

Last edited by a moderator:
Những câu thế này theo mình không có gì là không đc hỏi ở MMO cả... nhưng hum sau thì nhớ qua bên box Chat nhé... Support là chỉ MMO thôi

đi bar thường kêu rượu, muốn rẻ và nhẹ thì kêu chai bailey + trái cây rồi cứ thế mà nhè nhè, ( cũng cỡ 1tr3 ), kêu bia vừa ko cho bàn riêng mà nó phục vụ hơi sơ sài, còn có tiền thì kêu chivas 18 thì hình như nó cho vài chai coca free luôn hoặc voka 40o thì rẻ hơn chút. ( nói chung vô đây xác định là nên mang theo 3tr và đừng nên uống bia )

còn gái thì lúc nào mà nó chả tìm cách xáp vào khoe hàng để có tiền bo, kêu nó rồi mà ko bo là mệt á.

trong menu có ghi ken 90k mà bạn, còn bạn đi bar đó ở đâu, giá ken bao nhiu và tùy vào uống nhiu hay ít thui, chỗ mh đi có dj lên đạo nhạc lun mừ, hồi tối uống say mà dj kiu ầm ầm, đau đầu khiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week