Help Cần giúp đỡ Re-enable visa card bị Paypal khóa

kimita123

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Như tít mình bị khóa thẻ VISA đã mấy tháng nay do gõ sai quá 3 lần mã xác nhận trong lúc verify . ai có kinh nghiệm mở khóa thẻ làm ơn chỉ giúp mình cách re-enable lại card . Làm sao để liên lạc được với tụi paypal , rồi cần những gì để tụi nó mở khóa thẻ , thực sự đang ức chế việc này . Mong các bạn giúp đỡ

toante

Junior
Reactions
217
MR
0.000
Chat with me via Skype
nếu là thẻ ảo thì coi như bb cái acc đi bạn. hoặc phải call pp.
nếu thẻ thực thì chụp hình 2 mặt thẻ rồi chụp cái sao kê thẻ (ra ngoài ngân hàng xin). sau đó gửi cho nó. rồi đợi trả lời.

nếu là thẻ ảo thì coi như bb cái acc đi bạn. hoặc phải call pp.
nếu thẻ thực thì chụp hình 2 mặt thẻ rồi chụp cái sao kê thẻ (ra ngoài ngân hàng xin). sau đó gửi cho nó. rồi đợi trả lời.

Chào bạn toante , thẻ của mình là thẻ thật bạn ạ bởi v mình mới ức chế. cơ mà cho mình hỏi cái sao kê đó ra ngân hàng nói sao để họ làm cho mình vậy ?

mình ra ngân hàng hỏi nhân viên là muốn lấy sao kê của thẻ. Rồi người ta sẽ hỏi vài thông tin cần thiết, rồi hỏi sao kê từ ngày nào đến ngày nào. cậu nên sao kê thẻ sao cho nằm trọn trong tờ A4 để có chữ kí và con dấu của ngân hàng trong đó luôn. nếu có luôn dc cái giao dịch của paypal trong sao kê thì càng tốt.

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.486
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
vậy đúc kết lại là chỉ cần chụp 2 mặt cmnd và bản sao kê của thẻ visa là được thôi đúng ko bạn toante

lưu ý trên sao kê của thẻ phải có đầy đủ tên, địa chỉ của bạn và các thông tin này phải trùng với thông tin trên paypal.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week