Cần Giúp Đỡ Tên Paypal không trùng khớp với tk ngân hàng

gim619

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Mong mọi người giúp đỡ ạ. Lúc đầu tiên e có chuyển tiền từ paypal về bank của e nhưng sai tên nên bị chuyển về e tên Nguyễn Văn Minh nhưng trong paypal hiện Nguyên Minh. Và em đã contact paypal có chụp chứng minh nhân dân luôn, đổi hoàn tất xong trong mail nó báo đổi thành công nó ghi thư trên đầu ghi là Dear Nguyễn Văn Minh, nhưng không hiểu sao trong paypal là Văn Minh Nguyễn, e nghĩ lần này chắc đúng vì tên nước ngoài thì sẽ đảo ngược họ tên, thử chuyển 10$ nhưng bên ngân hàng cũng gọi báo là sai tên hic, giờ em phải làm sao để paypal ghi , hiện đúng tên Nguyễn Văn Minh theo đúng tên ngân hàng của mình ạ có như thế tiền mới tự vào. Mong a chị e giúp đỡ ạ

Tên trong paypal là Văn Minh Nguyễn và Tên trong bank là Nguyễn Văn Minh
=> Vậy bạn remove bank trong paypal ra và add lại đúng với tên trong bank nhe, lúc add bank bạn điền name chính xác vs tên trong bank là ok, cần gì cứ pm yahoo nhé

=> Vậy bạn remove bank trong paypal ra và add lại đúng với tên trong bank nhe, lúc add bank bạn điền name chính xác vs tên trong bank là ok, cần gì cứ pm yahoo nhé
Mình xóa bank đó rồi add lại , mình thấy trong khung name thì có 3 ô . 1 ô cố định là họ Nguyen , vậy ô thứ 2 là middel name mình ghi Văn, ô cuối ghi Minh là xong phải hok

Yên tâm đi bạn, không có vấn đề gì đâu. Đã scan chứng minh nhân dân là ok rồi.. Tớ bị rồi tớ biết.
Tớ là: Trần Anh Tú trong pp thì:
Welcome, Anh Tu Tran

Bây giờ không như trước đâu.. Tên nhầm thì scan cmnn thì ok hết..!
:D

Mình đã làm được rồi rất cám ơn bạn

mình cũng bị y nhứ bác này tên paypal là văn hùng nguyễn còn trong bank thy nguyễn văn hùng ,như vậy minh rút tiền về bank đc không mấy bác ?em chưa rút nên ko rỏ nữa .mong bác nào có kinh nghiệm thy chỉ em với chứ mõi lần refun là mất phí :confused:

Yên tâm đi bạn, không có vấn đề gì đâu. Đã scan chứng minh nhân dân là ok rồi.. Tớ bị rồi tớ biết.
Tớ là: Trần Anh Tú trong pp thì:
Welcome, Anh Tu Tran

Bây giờ không như trước đâu.. Tên nhầm thì scan cmnn thì ok hết..!
:D

ah rút cuộc là tên hiển thị trên paypal không sai , mà là tên add trong ngân hàng ở paypal, lúc add tên bank vào rồi thì paypal nó đảo ngược , giờ remove bank đó rồi add lại điền đúng thứ tự tên lại là ok hết , đã xong cám ơn các bạn rất nhìu

Cái này là vấn đề cậu dùng bank nào nữa,nếu cậu dùng ACB thì chả có vấn đề gì cả,trước paypal mình chỉ hiện đúng tên và họ bị đảo ngược nhưng cũng chuyển về đc đó thôi

mình cũng bị y nhứ bác này tên paypal là văn hùng nguyễn còn trong bank thy nguyễn văn hùng ,như vậy minh rút tiền về bank đc không mấy bác ?em chưa rút nên ko rỏ nữa .mong bác nào có kinh nghiệm thy chỉ em với chứ mõi lần refun là mất phí :confused:
Dc. ban.!!!!! yen tam nhe" :D

Mong mọi người giúp đỡ ạ. Lúc đầu tiên e có chuyển tiền từ paypal về bank của e nhưng sai tên nên bị chuyển về e tên Nguyễn Văn Minh nhưng trong paypal hiện Nguyên Minh. Và em đã contact paypal có chụp chứng minh nhân dân luôn, đổi hoàn tất xong trong mail nó báo đổi thành công nó ghi thư trên đầu ghi là Dear Nguyễn Văn Minh, nhưng không hiểu sao trong paypal là Văn Minh Nguyễn, e nghĩ lần này chắc đúng vì tên nước ngoài thì sẽ đảo ngược họ tên, thử chuyển 10$ nhưng bên ngân hàng cũng gọi báo là sai tên hic, giờ em phải làm sao để paypal ghi , hiện đúng tên Nguyễn Văn Minh theo đúng tên ngân hàng của mình ạ có như thế tiền mới tự vào. Mong a chị e giúp đỡ ạ

tên như vậy là đúng rồi mà, mình vẫn chuyển về VN như thế, cái tên họ thì cho ra sau cùng la đúng rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
422,665
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom