Suggest Can giúp đỡ về cách tăng view cho web

saigon15k

Banned
Reactions
250
MR
0.000
Hiện tại mình cần tăng view cho web thuê nhà để lên top google, bạn nào hiểu rõ vấn đề này giup m vói,
Uweb:houseindanang.com
Ví dụ tìm ơ google vs từ khoá: apartment for rent da nang
Thì nó sẽ hiện web lên top, m còn gà về vấn đe này, mong các bạn giúp đỡ
Và chi phí cho 1view là giá bn theo giá thị truòng,
Và cần tầm bn view là lên top,
Thank

Bạn có thể quảng bá thêm tren facebook, cách này khá hiệu quả bạn ạ

Upvote 0
Hiện tại mình cần tăng view cho web thuê nhà để lên top google, bạn nào hiểu rõ vấn đề này giup m vói,
Thank
view không giúp lên top nhé, nếu muốn lên top từ khóa thì phải seo :D. bạn có nhu cầu không? mình seo từ khóa apartment for rent da nang cho giá rẻ thôi. có nhu cầu thì inbox mình.

Upvote 0
Mình nghĩ cứ lập fanpage rồi add vào mấy trang tăng like ấy nếu nội dung web hay thì kiếm cũng ko ít lượt xem đâu.
Thank c, nhưng có thể mua view để lên top google k nhỉ, vì đay là ưeb cho thuê nhà, trọng tâm vào ng nc ngoài thôi ah
Chỉ cần gõ từ khoá là ưeb dc lên top ấy, chứ nó chìm dưới xa quá

Upvote 0
Thank c, nhưng có thể mua view để lên top google k nhỉ, vì đay là ưeb cho thuê nhà, trọng tâm vào ng nc ngoài thôi ah
Chỉ cần gõ từ khoá là ưeb dc lên top ấy, chứ nó chìm dưới xa quá

nếu bạn muốn mua view cho nahnh thì có thể dùng adw đó. quảng cáo google cho lẹ, cũng rẻ thôi tùy từng từ khóa nữa. có từ vài cent, có từ vài đồng, từ đắt thì vài k liền.

Upvote 0
view không giúp lên top nhé, nếu muốn lên top từ khóa thì phải seo :D. bạn có nhu cầu không? mình seo từ khóa apartment for rent da nang cho giá rẻ thôi. có nhu cầu thì inbox mình.
Đã inbox, m cũng chưa rõ lắm về vấn đeef này

Upvote 0
Đã inbox, m cũng chưa rõ lắm về vấn đeef này

nếu bạn muốn mua view cho nahnh thì có thể dùng adw đó. quảng cáo google cho lẹ,nằm top đầu google luôn,chọn quốc gia hiện thị từ khóa nữa. cũng rẻ thôi tùy từng từ khóa . có từ vài cent, có từ vài đồng, từ đắt thì vài k liền. my yahoo: offervn365

Upvote 0
Từ khóa của bạn seo rất dễ tự làm đi đừng phụ thuộc vào bên thứ 3 :D. Muốn tăng tí view cho tốt seo bạn nên tự sài exchange traffic đỡ tốn tiền, như hitleap.com..., mình khuyến khích sài thằng http://www.linkcollider.com/ thằng này có nhiều chức năng ngon cho người làm web thật sự. Traffic cũng đừng có tham chả tác dụng gì nhiều, 1 ngày chia đều ra max khoảng 8-900 traffic/24h.
Nói chung là mấy cái lèo tèo này tự làm đc hết, SEO thì quan trọng nhất là độ cạnh tranh và đối thủ còn mấy cái khác cậu cứ search google để tối ưu trang web + .... Có tiền thì xây dựng hệ thống site riêng của mình, còn ngèo thì cứ blogspot mà táng mấy từ khóa của cậu chịu khó tí là page 1 đơn giản.
P/s : có gì thắc mắc thì cứ inbox, giúp đc mình sẽ giúp free hết, đừng phí tiền mua view vô ích :cool:

Upvote 0
Từ khóa của bạn seo rất dễ tự làm đi đừng phụ thuộc vào bên thứ 3 :D. Muốn tăng tí view cho tốt seo bạn nên tự sài exchange traffic đỡ tốn tiền, như hitleap.com..., mình khuyến khích sài thằng http://www.linkcollider.com/ thằng này có nhiều chức năng ngon cho người làm web thật sự. Traffic cũng đừng có tham chả tác dụng gì nhiều, 1 ngày chia đều ra max khoảng 8-900 traffic/24h.
Nói chung là mấy cái lèo tèo này tự làm đc hết, SEO thì quan trọng nhất là độ cạnh tranh và đối thủ còn mấy cái khác cậu cứ search google để tối ưu trang web + .... Có tiền thì xây dựng hệ thống site riêng của mình, còn ngèo thì cứ blogspot mà táng mấy từ khóa của cậu chịu khó tí là page 1 đơn giản.
P/s : có gì thắc mắc thì cứ inbox, giúp đc mình sẽ giúp free hết, đừng phí tiền mua view vô ích :cool:
In box c rồi đo m gà cái này lắm, chưa biết về seo cũng như cách tăng trafic cho web, m muốn lên top để cạnh tranh, site này của ông chú m

Upvote 0
Có thể cho m cái yahoo trao đổi cho dễ k c

Upvote 0
Thank
quảng cáo google cho lẹ bro

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads