Help Cần giúp đỡ về Payoneer

boss_zp

Senior
Reactions
250
MR
0.052
Cách đây 2 ngày mình add bank vào Payoneer để with về, mình đã làm đúng từng bước để add bank và đã đc approve, sau đó mình mới with về.
Nhưng tối hôm qua mình nhận đc mail nói là $ đã trả về Payoneer, nội dung mail thế này mấy pro xem giúp mình với:

Unfortunately, the withdrawal was rejected by your bank, due to: Invalid A/C no.
Please be advised, these funds have now been returned to your Payoneer Prepaid debit card balance, in addition this withdrawal method has now been blocked to prevent any additional rejected withdrawals.
In order to withdraw these funds successfully, please login to your Payoneer account and add your correct bank details within the “withdrawal” tab, you will then be able to initiate a new withdrawal.

sadnoel

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
PP hok cho bank Po add vào nữa, dù tự add hay support nv pp vẫn hok thể, bác pro thật, bác đã add đc cách đây 2 ngày

đọc kỹ vào đây là chủ thớt đang add bank để with từ PO về bank chứ ko phải add PO vào PP

Invalid A/C no. <-- xem coi chủ thớt, cái này thì hỏi khó chứ đa phần dùng PO là rút thẳng = thẻ PO chứ ít người add bank vào để with

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đọc kỹ vào đây là chủ thớt đang add bank để with từ PO về bank chứ ko phải add PO vào PP

Invalid A/C no. <-- xem coi chủ thớt, cái này thì hỏi khó chứ đa phần dùng PO là rút thẳng = thẻ PO chứ ít người add bank vào để with
rút bank với rút trực tiếp = thẻ thì cái nào lợi hơn bạn
ví dụ : payoneer có 200$ thì rút về bank và rút ở trụ VISA_MASTER thì cái nào lợi hơn

ví dụ : payoneer có 200$ thì rút về bank và rút ở trụ VISA_MASTER thì cái nào lợi hơn

=)) ngày trước thì còn rút đc 5-10 củ 1 nhát chứ giờ chỉ đc 2 củ mỗi nhát, mỗi lần rút tốn hơn 3$ gì đó =)) thử suy nghĩ coi chưa bao giờ wwith về bank nhưng bây giờ chắc phải add bank vào để wwith chứ with vài k thì ngồi nhìn fee rút mà khóc, hình như vẫn còn 1 bank gì đó cho rút 1 nhát 5 củ thì phải bạn xem lại các topic cũ coi

mình with về 1 lúc 2k$ mà rút về thẻ chi cho cực bạn :D

P/s: mình đã biết bị lỗi gì rồi, thank mấy bác nhiều

chắc chắn là with về bank lợi hơn nhiều, with về bank rate dao động từ 20.6 ~ 20.8, còn rút về thẻ thì rate hình như có 20.3 mà lại tốn fee mỗi lần rút nữa.
có điều rút về bank min 500$ mới đc rút.

Reactions
2,103
MR
0.000
lúc trc mình rút MB đc 10 củ / lần nhưng hôm gần đây nhất thì báo ko đc, trên 4rum có ng thu mua PO thì mình bán đi có hơn rút về bank ko? đỡ đc fee

Last edited:

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
PP hok cho bank Po add vào nữa, dù tự add hay support nv pp vẫn hok thể, bác pro thật, bác đã add đc cách đây 2 ngày
nó thay bank mơi rồi bác, add vô tư rồi, bác cập nhật tình hình hơi chậm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week