Help Cần giúp đỡ về tool Ultimate AIO Post Leecher

metropro2011

Junior
Reactions
62
MR
0.003
Chào các bạn,tình hình là mới tậu được Ultimate AIO Post Leecher của bác soonlove nhưng chưa biết cách sử dụng sao cho hiệu quả,nên mình lập topic này để xem bạn nào biết cách sử dụng thì chỉ mình với.Mình đã biết cách leech và multi leech,export link dowload nhưng chưa biết làm thế nào để nó replace link cho mình.Tool này cũng có chức năng auto post,không biết có bạn nào sử dụng để post bài không?

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
Chào các bạn,tình hình là mới tậu được Ultimate AIO Post Leecher của bác soonlove nhưng chưa biết cách sử dụng sao cho hiệu quả,nên mình lập topic này để xem bạn nào biết cách sử dụng thì chỉ mình với.Mình đã biết cách leech và multi leech,export link dowload nhưng chưa biết làm thế nào để nó replace link cho mình.Tool này cũng có chức năng auto post,không biết có bạn nào sử dụng để post bài không?
pm trực tiếp soonlove đi cậu.

Anh soonlove dễ thương nhưng hình như anh ấy bận lắm với lại anh ấy mới lấy vợ nên cũng ngại nên không dám hỏi nhiều.Không bác nào sử dụng tool này hay sao mà không thấy ai giúp em vậy?

Cesc0405

Hero
Reactions
414
MR
0.002
Leech bài trên 1 số trang như DA,FW,AH,WBB...(cái khác chưa thử)
Thay đc link ảnh từ 1 số host ảnh sang host ảnh khác...
Còn 1 số chức năng nữa mà chưa mò.
Hình như ko auto replace đc link thì fai?,down về up rồi paste vào thôi , ai làm đc thì chỉ ;))

Nó còn 1 số chức năng nữa nhưng cũng lặt vặt với mình ko cần nên ko mò

Hình như ko auto replace đc link thì fai?,down về up rồi paste vào thôi , ai làm đc thì chỉ ;))

k thay dc link thì k ăn thua nhỉ

Replace link được đó cậu,có lần mình mò làm cho nó tự động replace được nhưng sau đó thử một số host khác thì nó chỉ replace tên host thôi,còn tên file không replace!Nói chung là theo mình cảm nhận thì nó có thể làm được hết nhưng không biết cách sử dụng nên mới lên đây tìm cao nhân nè!

minhduc2113

Banned
Reactions
246
MR
0.000
Cái này mình đang dùng.. nói chung là chỉ leech đc mấy trang mặc định của nó thôi như là mấy trang portal nổi tiếng cùng vài trang forum và trang 3x.. dùng thì thuận tiện cho leecher chứ uploader thi` ko cần làm giề..:m052:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week