Ask Cần giúp đỡ về VPS!!

jimmytv

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Mình dag mở utorrent tren vps thì kết nối bi ngắt,khi mìh kết nối lại thì ko kết nối dc session cũ va ko mở dc utorrent nữa,pro nào bít giúp mìh với nha!:binhsua23:

Thanks for help!!!

Last edited by a moderator:
có một cái utorrent đang chạy. bạn kiểm tra xem. Hoặc VPS của bạn có 2 session dang chạy

Đúng vậy ah ban có nhieu session dang chạy, ban bít cách nào mở lại các sesion đó ko?

trog các session đó ko có cái sesion mình đã mở utorrent.:binhsua23:

ConnectingAll

Junior
Reactions
80
MR
0.000
tiện thể pro nào giúp em với, em open port bang cách thêm rules ở inbound và outbound rồi, cài vertrigo rồi, mà không connect được từ bên ngoài, em mở port 8080, 80.

cái đầu tiên cũng ko phải bạn ơi, mình thử hết rùi. Nếu có them 1 cái nữa thì chác la đúng!
Mìh tìm hoài ko dc cáh nên mới post bài để mấy pro giúp.:binhsua21:

cái đầu tiên cũng ko phải bạn ơi, mình thử hết rùi. Nếu có them 1 cái nữa thì chác la đúng!
Mìh tìm hoài ko dc cáh nên mới post bài để mấy pro giúp.:binhsua21:
giờ bạn log off hết tất cả các sesion đi rồi bật torrent lên làm lại từ đầu.

giờ bạn log off hết tất cả các sesion đi rồi bật torrent lên làm lại từ đầu.

Đã làm theo lời bạn nhưng vẫn vậy,vẫn ko vao dc session đó và jo cung ko mở dc torrent.
Thank u very much!

- - - Updated - - -

vậy pm người ta rs cái là ok ngay

Vps của aLum đó chứ ai, pm bác ấy ko trả lời, mấy con vps gần đây mih luôn bị. Do mìh dag dùng tạm 3G nên hay bị ngắt kết nối và bị vậy.

henry15112010

Senior
Reactions
201
MR
0.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình dag mở utorrent tren vps thì kết nối bi ngắt,khi mìh kết nối lại thì ko kết nối dc session cũ va ko mở dc utorrent nữa,pro nào bít giúp mìh với nha!:binhsua23:

Thanks for help!!!
Nếu bạn còn mở được Task Manager ->User xem coi có bao nhiêu user đang activate click disconnect or Logoff đi là xong.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week