Ask Cần giúp, tập tành làm admin /

kiemtien182

Junior
Reactions
10
MR
0.001
Tình hình là bem off 1 thời gian, ppd, off thường, app mobile, giờ muốn mua 1 acc sonic full app mobile về tự solo mà tình hình là k biêt mua acc về muahost+domain về rồi làm tn nữa, bác nào rảnh rỗi, giúp đỡ được em thì em xin cảm ơn,
code nữa :( vốn em nhỏ chỉ solo private 1 mình nên mong các pro giúp 1 ít :)
ai giúp em pm yh [email protected]

Tình hình là bem off 1 thời gian, ppd, off thường, app mobile, giờ muốn mua 1 acc sonic full app mobile về tự solo mà tình hình là k biêt mua acc về muahost+domain về rồi làm tn nữa, bác nào rảnh rỗi, giúp đỡ được em thì em xin cảm ơn,
mình cũng có nhu cầu như bạn. vooc đc gì chia sẻ bạn với nhé...vốn ít nên muốn tự solo.

có site đang bỏ trống 1 slot sonic đây :D thích thì mình cho dùng ké

có site đang bỏ trống 1 slot sonic đây :D thích thì mình cho dùng ké
dùng ké rồi đc pay bác bay mất em biết đâu mà tìm, :( muốn tự túc thôi :( bác giúp đc em chỉ em vài cái thì em xin cảm ơn, chứ em cũng đi làm thuê hoài mà :(

dùng ké rồi đc pay bác bay mất em biết đâu mà tìm, :( muốn tự túc thôi :( bác giúp đc em chỉ em vài cái thì em xin cảm ơn, chứ em cũng đi làm thuê hoài mà :(
:D buồn cười cậu quá có ai động vào acc của cậu đầu mà sợ mất

còn nếu muốn tự túc thì bỏ khoảng 70$ mua code host về làm thôi? hơi đắt tí nhưng hỗ trợ đầy đủ ? còn hàng free thì phải tự mò ;)

:D buồn cười cậu quá có ai động vào acc của cậu đầu mà sợ mất

còn nếu muốn tự túc thì bỏ khoảng 70$ mua code host về làm thôi? hơi đắt tí nhưng hỗ trợ đầy đủ ? còn hàng free thì phải tự mò ;)
à. nghĩa là bác cho em add acc em vào site của bác ấy hả?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week