Cần giúp truy tìm tung tích của hacker

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
mình bị hack 2 đêm nay đã bị thiệt hại kha khá vài trăm $ rồi đã quá bực với thằng này nhờ anh em tìm giúp nó xem có tung tích gì ko, nếu tìm dc contact hẳn hỏi xin hậu tạ đàng hoàng, nếu nó có truy cập forum này thì nhờ mod check xem nó là ai nhé, ip của thằng hacker đây 113.23.10.133 , mình làm dịch vụ mà bị nó hack lúc đêm thì đúng là bó tay , 2 hôm nay thiệt hại quá

mình bị hack 2 đêm nay đã bị thiệt hại kha khá vài trăm $ rồi đã quá bực với thằng này nhờ anh em tìm giúp nó xem có tung tích gì ko, nếu tìm dc contact hẳn hỏi xin hậu tạ đàng hoàng, nếu nó có truy cập forum này thì nhờ mod check xem nó là ai nhé, ip của thằng hacker đây 113.23.10.133 , mình làm dịch vụ mà bị nó hack lúc đêm thì đúng là bó tay , 2 hôm nay thiệt hại quá
Bạn vào đây http://www.whois.sc/ gõ ip mà bạn cần tìm vào, sau đó nhấn lookup để search thông tin đăng ký của nó nhé!
Theo đó, ip này được đăng ký tại: 2nd floor FPT Building, Pham Hung Road, Cau Giay District, Hanoi
Bạn tìm số phone theo địa chỉ trên và gọi đến hỏi địa chỉ của người đăng ký sử dụng ip đó
Lưu ý: Nếu nó đang dùng ip động thì không chính xác đâu nhé, nhất là những người sử dụng mạng ADSL của FPT

Last edited by a moderator:
Upvote 0
nó đã là hacker thì khó mà làm gì nó lắm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786