Cần giúp về capcha :(

ngoctuan601

Junior
Reactions
25
MR
0.000
em mới tập gõ captcha với kolo và em có vài vấn đề chưa bít về trang này cho lắm xin dc các pro giúp
1.kolo có phân biệt chữ hoa với thường không, và có bị ban acc không nhĩ:)
2.Các bài hướng dẫn cũ xưa về kolo đều thấy nhắc tới link ref vậy hiện tại có ref dc ko. nếu có thì ở đậu vậy?
3.Lợi ích của làm việc theo nhóm (teamwork). Hướng dẫn giùm em cách lập 1 teamwork chi tiết với
Thanks.

ghidanh

Senior
Reactions
115
MR
0.000
Call me! Call me!
Vì cũng là mới nên tốt nhất là : chơi kolo rồi sang píc sau cũng được :)

1 : không phân biệt chữ hoa thường
2 : ref được nhưng ăn % từ ref nếu ref làm việc
3 : pay min là 1 $
nếu làm theo nhóm 5 acc thì mỗi nick 0.2 $ là đủ pay :)
Chúc bạn chiến lợi phẩm nhé :)

Vì cũng là mới nên tốt nhất là : chơi kolo rồi sang píc sau cũng được :)

1 : không phân biệt chữ hoa thường
2 : ref được nhưng ăn % từ ref nếu ref làm việc
3 : pay min là 1 $
nếu làm theo nhóm 5 acc thì mỗi nick 0.2 $ là đủ pay :)
Chúc bạn chiến lợi phẩm nhé :)
thế lấy link ref ở chổ nào và cách lập teamwork như thế nào hả bạn <<<<<vấn đề 9 của mình là ở đây :)
mong dc jup đỡ :)

QTRINH_MMO

Senior
Reactions
76
MR
0.000
Captcha chơi lâu ngày ... hại não ... tốt nhất là ko chơi captcha ... :binhsua41:
Cả năm nay mình chi tiêu nhờ cạp cạp ... Ăn nói cho cẩn thận nha bạn . Bán nói vậy thì bạn mới là người bại nảo :binhsua41:

chuhungls

Senior
Reactions
133
MR
0.000
1. kolo không phân biệt chữ HOA/thường. BAN acc nếu cố ý nhập code rác (nghĩa là gõ lung tung :D)
2. kolo tạm thời bỏ chức năng referal (trích FAQ: Referral service was suspended in case of cheating.)
3. Lợi ích của làm việc theo nhóm: tiền các acc phụ sẽ dồn hết vào acc chính nên payout nhanh hơn (min payout = 1 WMZ).
Hướng dẫn giùm em cách lập 1 teamwork chi tiết:
Bước 1: Tạo 1 tài khoản chính.
Bước 2: Tạo 5 tài khoản phụ (tất cả các tài khoản đều chung 1 ví WMZ)
Bước 3: cày 5 acc phụ để mỗi acc đủ payout 1 lần ==> payout luôn.
Bước 4: login vào acc chính chọn phần "teamwork" rồi kéo xuống dưới sẽ thấy form nhập thông tin acc phụ:
application form: account #1 login *: password *:
account #2 login *: password *:
account #3 login *: password *:
account #4 login *: password *:
account #5 login *: password *:
thế là xong

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
nên chuyển qua chiến Pixprofit đi cậu, kolo trả thấp thế mà, Pix đang lảm rất ngon

nên chuyển qua chiến Pixprofit đi cậu, kolo trả thấp thế mà, Pix đang lảm rất ngon
thanks ban nhung minh moi go sai nhieu nen hok dam qua pix. cũng hok có tiền mua soft :)

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

1. kolo không phân biệt chữ HOA/thường. BAN acc nếu cố ý nhập code rác (nghĩa là gõ lung tung :D)
2. kolo tạm thời bỏ chức năng referal (trích FAQ: Referral service was suspended in case of cheating.)
3. Lợi ích của làm việc theo nhóm: tiền các acc phụ sẽ dồn hết vào acc chính nên payout nhanh hơn (min payout = 1 WMZ).
Hướng dẫn giùm em cách lập 1 teamwork chi tiết:
Bước 1: Tạo 1 tài khoản chính.
Bước 2: Tạo 5 tài khoản phụ (tất cả các tài khoản đều chung 1 ví WMZ)
Bước 3: cày 5 acc phụ để mỗi acc đủ payout 1 lần ==> payout luôn.
Bước 4: login vào acc chính chọn phần "teamwork" rồi kéo xuống dưới sẽ thấy form nhập thông tin acc phụ:

thế là xong
thanks cậu. thế lúc mình tạo 5 acc kia thì cùng số ví với acc 9 khôg sao hả cậu. lập team rùi gõ acc 9 vẫn dc tiền như cũ hả cậu :)

Gõ capcha luyện cho lão có gì mà hại
chỉ là làm quả tải thì sẽ ảnh hưởng đến thần kinh
hoặc hại mắt
còn nếu mà đánh rồi nghỉ rồi đánh thì sẽ tốt đó :)
não được hoạt động

thanks ban nhung minh moi go sai nhieu nen hok dam qua pix. cũng hok có tiền mua soft :)

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

thanks cậu. thế lúc mình tạo 5 acc kia thì cùng số ví với acc 9 khôg sao hả cậu. lập team rùi gõ acc 9 vẫn dc tiền như cũ hả cậu :)
cả acc chính và acc phụ đều phải dùng chung 1 ví WMZ. tiền đc nhiều hay ít còn phụ thuộc vào % activity bonus nữa (gõ càng nhiều % bonus càng nhiều)

Announcements

Forum statistics

Threads
423,997
176,491
Latest member
0933401374

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back