Help Cần giúp về vấn đề cài win khi làm offer (very hot) !!!!

vjph4jduong

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
Tình hình là mình làm offer cũng 1 thời gian rồi trước cũng hay chiến site vn giờ chuyển qua chơi ptp cho nó ổn định
Vấn đề là dù site vn hay site nc ngoài thì vẫn có 1 số con off bị track hay reltrack...
qua tìm hiểu và vài lần thử nghiệm thì mình rút ra được là lỗi này do bản win đang dùng khi thay win thì các con track hay reltrack nó lại cho làm
mình muốn hỏi là lỗi này từ phần nào của win (ví dụ như win 7 hay xp thì k bị track hay do win chưa active nên bị track (cái này hình như k phải vì đã test)...)
Các pro đi qua, pờ rồ đi lại, các nhà bác học hiện đại hay đại loại là thông minh chỉ điểm e cái e xin cám ơn và hậu tạ 1 quả nặng 1kg
Đây thực sự là kinh nghiệm quý cho newbie và các bạn nghiệp dư đang thắc mắc (lên đây vọc mạnh vào nhé )
pm yh: lonelyboy_hd90 dùm nhé
1 thank đá đi đá lại nào
:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua19::binhsua19::binhsua19:
Gạch đá nhận tất.... đang muốn xây biệt thự....

Last edited by a moderator:

choconbn4

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Tình hình là mình làm offer cũng 1 thời gian rồi trước cũng hay chiến site vn giờ chuyển qua chơi ptp cho nó ổn định
Vấn đề là dù site vn hay site nc ngoài thì vẫn có 1 số con off bị track hay reltrack...
qua tìm hiểu và vài lần thử nghiệm thì mình rút ra được là lỗi này do bản win đang dùng khi thay win thì các con track hay reltrack nó lại cho làm
mình muốn hỏi là lỗi này từ phần nào của win (ví dụ như win 7 hay xp thì k bị track hay do win chưa active nên bị track (cái này hình như k phải vì đã test)...)
Các pro đi qua, pờ rồ đi lại, các nhà bác học hiện đại hay đại loại là thông minh chỉ điểm e cái e xin cám ơn và hậu tạ 1 quả nặng 1kg
Đây thực sự là kinh nghiệm quý cho newbie và các bạn nghiệp dư đang thắc mắc (lên đây vọc mạnh vào nhé )
pm yh: lonelyboy_hd90 dùm nhé
1 thank đá đi đá lại nào
:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua19::binhsua19::binhsua19:
Gạch đá nhận tất.... đang muốn xây biệt thự....
THẾ pồ thử máy ảo đóng băng xem :binhsua146:

uk thì cái tit là hit luôn mà!!!
tớ cũng có 1 bản ghost làm all off k track nhưng có 2 lý do để lập cái 2 pic này
thứ 1 : đã là ghost đi kiếm kiểu gì chả có thằng chung ý tưởng với với mình và dùng chung làm chung off thì sẽ như thế này
sory this offers is complete on your computer :)) ( không giỏi tiếng anh có thể viết sai chữ đó thông cảm )
sài chung ghost = chung tên máy = đã làm rồi
thứ 2 bản ghost đó là wwin xp pha giao diện win 7 thực sự tớ không hài lòng lắm ( ai chả thích dùng cái mới dùng xp k sướng )
up cho pro vào giải quyết vụ khác nhau này nhé
anh em ủng hộ mà vọc offer việt cho nó chết luôn nào
.................................
:binhsua39::binhsua39::binhsua39:

chien off ngay 8 usd la beo :binhsua35:

vấn đề không phải 1 ngày làm bao nhiêu mà là vấn đề off không cho làm (bị track hay reltrack... hay sorry gì gì nữa tổng hợp hết ) (k dám chém 1 ngày tớ làm 30$ là bình thường nên 8$ đừng khoe làm gì )
vào chủ đề chính nào các bác k gạch đá nhé !!!!
:binhsua144::binhsua144::binhsua144::binhsua144:

tukaghia

Senior
Reactions
331
MR
0.001
uk thì cái tit là hit luôn mà!!!
tớ cũng có 1 bản ghost làm all off k track nhưng có 2 lý do để lập cái 2 pic này
thứ 1 : đã là ghost đi kiếm kiểu gì chả có thằng chung ý tưởng với với mình và dùng chung làm chung off thì sẽ như thế này
sory this offers is complete on your computer :)) ( không giỏi tiếng anh có thể viết sai chữ đó thông cảm )
sài chung ghost = chung tên máy = đã làm rồi
thứ 2 bản ghost đó là wwin xp pha giao diện win 7 thực sự tớ không hài lòng lắm ( ai chả thích dùng cái mới dùng xp k sướng )
up cho pro vào giải quyết vụ khác nhau này nhé
anh em ủng hộ mà vọc offer việt cho nó chết luôn nào
.................................
:binhsua39::binhsua39::binhsua39:

thế nghĩa là phải dùng ghost riêng, tên máy cá biệt lun hả. nó checks cả cái này nữa à thớt

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
làm vẫn lead bình thường có sao đâu nhỉ ? Complete rồi thì đổi ip khác mfa làm

làm vẫn lead bình thường có sao đâu nhỉ ? Complete rồi thì đổi ip khác mfa làm

k phải vấn đề ip mà là vẫn đề win ip trùng thì nó k cho làm hay ghi là ip đã sử dụng rồi
còn bị track là do win ( lỗi ở đâu thì k biết)
cần pro biết cho ý kiến nhé

hunterlovex

Junior
Reactions
69
MR
0.000
sai, khẳng định do ip ko phải track hay reltrack gì cả,bạn cứ hỏi ai bán con ssh pri 100% làm thử xem nó còn dám hiện dòng "sory this offers is complete on your computer" ra không
k phải vấn đề ip mà là vẫn đề win ip trùng thì nó k cho làm hay ghi là ip đã sử dụng rồi
còn bị track là do win ( lỗi ở đâu thì k biết)
cần pro biết cho ý kiến nhé

sai, khẳng định do ip ko phải track hay reltrack gì cả,bạn cứ hỏi ai bán con ssh pri 100% làm thử xem nó còn dám hiện dòng "sory this offers is complete on your computer" ra không

vậy cho tớ lý do 1 số con off dù thay ip nào cũng bị track nhưng cùng ip đó (ssh) thay win thì làm đc
:binhsua30::binhsua30::binhsua30:

tmtm

Junior
Reactions
12
MR
0.001
vậy cho tớ lý do 1 số con off dù thay ip nào cũng bị track nhưng cùng ip đó (ssh) thay win thì làm đc
:binhsua30::binhsua30::binhsua30:
Dùng bản ghost của Thanh An đúng không?
Mình hay dùng cách đồi Computer Name, nó bắt phải reset lại máy nhưng chọn reset sau, vẫn OK. Bạn thử xem sao.
Còn nếu nó check được cả cấu hình máy thì chịu.

Dùng bản ghost của Thanh An đúng không?
Mình hay dùng cách đồi Computer Name, nó bắt phải reset lại máy nhưng chọn reset sau, vẫn OK. Bạn thử xem sao.
Còn nếu nó check được cả cấu hình máy thì chịu.

ý kiến này hay đấy mình k nghĩ là nó check cấu hình máy chỉ đơn giản là tên máy hoặc tên bản ghost ai có gì rõ ràng hơn không nhỉ
:binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week