Help [Cần góp ý & xây dựng]Project SSH AllInOne

supernovalx

Junior
Reactions
58
MR
0.002
SSHScanner đã trở lại với phiên bản 2.0 cùng với đó là rất nhiều cải tiến :D nhưng vẫn còn khá nhiều lỗi o_O nên mọi người dùng thử và góp ý cho mình nhé :)
Link down: v2.2
Hiện tại chức năng check fresh và check blacklist vẫn chưa xài dc :D
Chương trình chính là file SSH Scanner.exe nhé, đừng bật mấy cái còn lại
Danh sách user/pass nên để càng ít càng tốt, lựa cái nào có tỉ lệ trúng cao để đẩy nhanh tốc độ scan
Xem kĩ video trước khi đặt câu hỏi: (để đỡ tốn thời gian thì tắt tiếng và x2 tốc độ lên :p)
Mọi thắc mắc, báo lỗi, góp ý các bạn hãy post ngay trong topic này.

Last edited:
Reactions
2,454
MR
0.009
Chat with me via Skype
Xin chào toàn thể ae MMO4ME :p Mình vừa tham gia mmo mới 1 năm và cũng đã thử qua nhiều loại hình kiếm tiền trên mạng như PTC, Offer, Revshare, HYIP,.. Sau khoảng thời gian lăn lộn đó, mình phát hiện ra bản thân mình thích hợp với những loại hình kiểu như "treo máy ra tiền" :rolleyes: hay "làm ít tiền nhiều" :Dnhư Revshare, CPM, PTP. Và sẵn có vốn code trong người nên hôm nay mình quyết định thử thách bản thân với dự án SSH AllInOne này. Đây là phần mềm miễn phí nên mong rằng mọi người sẽ góp ý, giúp đỡ mình trong quá trình xây dựng.
Giới thiệu về SSH AllInOne: Đúng như tên gọi của nó, phần mềm này là sự kết hợp của:
+Scan SSH
+Dò user/pass SSH
+Check dup SSH
+Boot Traffic
và nhiều thứ nữa :D...
Đó là dự định :p còn hiện tại thì mình mới chỉ hoàn thành dc phần scan SSH thôi :confused:

Phiên bản đầu tiên có thể sẽ được up vào cuối tuần sau :)
Mong nhận được sự ủng hộ, góp ý của AE và các pro:p
Liked & ủng hộ tinh thần chia sẽ của cậu :)

Reactions
980
MR
0.000
Ra mắt bản scan ssh chưa thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,494
Latest member