New Giới thiệu chi tiết cách đào DMH Miễn phí trên HOLD WALLET - Binance labs bảo kê

Coca

Junior
Reactions
32
MR
0.267
Anh em theo mình ăn nhiều kèo từ NOT list binanace rồi tới HOT kiếm cả ngàn U trên hệ near rồi thì nay mình giới thiệu với ae thêm 1 con siêu phẩm.
Chơi luôn Telegram: https://t.me/holdwallet_bot/app?startapp=HWG8LZYJS4ME
HOLD WALLET là dự án ví được bảo kê bởi binanace labs nên không có chuyện là đào không công anh em không đào sau đừng hối hận lại bảo mình không nói trước. Dự án mới ra được tầm 15 20 ngày nên giờ anh em vào vẫn tính là mới.

Bước 1: Anh em truy cập : https://t.me/holdwallet_bot/app?startapp=HWG8LZYJS4ME

Bước 2: Vào phát claim luôn 0.01 DMH. Anh em rảnh rỗi vào claim và nâng cấp như HOT nhé. Ngoài ra thì còn hệ thống nâng cấp, mission ở bên dưới.

Để tăng tốc độ khai thác thì anh em click vào phần storage để nâng cấp thêm

Vault( Nhà kho )
  • Level 0 - 2 hours - free
  • Level 1 - 3 hours - 0.2 DMH
  • Level 2 - 4 hours - 0.5 DMH
  • Level 3 - 6 hours - 1 DMH
  • Level 4 - 12 hours - 4 DMH
  • Level 5 - 24 hours - 10 DMH
Có 3 cách tăng tốc độ đào như sau, mình sẽ sắp xếp theo mức độ ưu tiên làm trước:
x Tốc độ đào
Nâng cấp gỗ sẽ tăng tốc độ đào cao nhất, để nâng cấp gỗ ae cần hoàn thành nhiệm vụ theo các level, gỗ có tổng cộng 4 level:
  • Level 1 - Free
  • Level 2 - Mời 3 bạn
  • Level 3: Nạp 1 USDT thấy bỏa nó sắp tăng thêm 10USDT nên anh em nạp sớm cho đỡ tốn fee.
  • Level 4: Nạp 0.01 BNB
    Anh em chú ý chọn mạng BEP20 để đỡ nhầm
Tốc độ đào trên giờ:

Có 5 level tượng tự hot nhé anh em. Mọi người chú ý nâng cấp sớm để tăng tốc đào nhiều nhất có thể

Mission:
Có nhiều mission và cập nhật hàng ngày cho anh em nên mọi người chú ý phần mission để làm nhiệm vụ kiếm $DMH trước khi nó biến mất

Hệ thống giới thiệu
Direct: 20% càng giới thiệu nhiều người thì sau này anh em không làm mà vẫn có ăn
F2: 5% Thật là tuyệt vời!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,717
171,819
Latest member
chiscoong
Back
Top Bottom