Ask Cần hỗ trợ 1 số câu hỏi!

binparadise

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các anh chị trong 4rum em là newbie. Có 2 câu hỏi mong các a c giải đáp thắc mắc hộ em với ạ.
Câu 1 : tài khoản ytb đủ 10k view bật kiếm tiền thì có bắt buộc phải liên kết vào GA rồi mới vô nét đc hay là được vào net luôn.
Câu 2 : E có 1 gmail A đã đk Adsens ngày xưa có lk 2 kênh nhưng chưa đc thanh toán gì cả giờ vẫn vứt đó. Đợt này có kênh B thì liên kết vào Adsens của gmail A cũ có làm sao không, có lợi hay có hại gì cho cái kênh ytb B kia ko ạ.
Em là người mới cần sự giúp đỡ mọi người. Cảm ơn các anh chị

1. Kênh được duyệt bật kiếm tiền thì vào GA hay Net đều được
2. Liên kết được không sao cả, miễn cái GA cũ của bạn chưa từng liên kết với kênh chết nào là ok thôi. Chẳng lợi hay hại gì cả, đủ $ thì tới tháng là pay thôi

1. Kênh được duyệt bật kiếm tiền thì vào GA hay Net đều được
2. Liên kết được không sao cả, miễn cái GA cũ của bạn chưa từng liên kết với kênh chết nào là ok thôi. Chẳng lợi hay hại gì cả, đủ $ thì tới tháng là pay thôi
Thank for sp ! hihi Cảm ơn ông nhá. Mỗi tội cái GA cũ ngày xưa có 1 kênh die thôi làm cái GA mới cho chắc. Không biết nói gì hơn :)

Thank for sp ! hihi Cảm ơn ông nhá. Mỗi tội cái GA cũ ngày xưa có 1 kênh die thôi làm cái GA mới cho chắc. Không biết nói gì hơn :)
Cần gì cứ uỷ quyền cho cái mail khác,đaeng nhập vào xoad mail cũ...kênh chết thì chết ko liên quan tới Ga nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,421
173,596
Latest member
chuvivadientichh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week