Ask cần học nghề làm offer

ai có biết rành về offer xin giúp mình kiếm thêm cái ,
đi nhờ vả mà nói gọn 1 câu thế này thì ai chỉ cho bạn và lý do gì chỉ cho bạn nhỉ

Tiên học lễ, hậu học văn quả ko sai.

Bên offer nhìn có vẻ kinh hoàng nhỉ, hồi mình làm newbie ở PTC tuy không "bá" như ông chủ thớt này nhưng ít ra cũng tìm được vài người đưa đường chỉ lối vào PTC. Mỗi tội h ăn cam giữ quá làm tạch roài :(. Giờ tính lân la sang học hỏi offer mà có vẻ vì lý do gì đấy mà mình thấy những người biết làm offer ngại hướng dẫn Newbie nhỉ, hay là do mấy ông newbie ngày xưa được làm xong ăn cháo đá bát, nãy có đọc 1 topic kiểu đấy :D

Bên offer nhìn có vẻ kinh hoàng nhỉ, hồi mình làm newbie ở PTC tuy không "bá" như ông chủ thớt này nhưng ít ra cũng tìm được vài người đưa đường chỉ lối vào PTC. Mỗi tội h ăn cam giữ quá làm tạch roài :(. Giờ tính lân la sang học hỏi offer mà có vẻ vì lý do gì đấy mà mình thấy những người biết làm offer ngại hướng dẫn Newbie nhỉ, hay là do mấy ông newbie ngày xưa được làm xong ăn cháo đá bát, nãy có đọc 1 topic kiểu đấy :D
Chả phải ngày xưa đâu bây giờ cũng vậy. T có hướng dẫn cho một vài đứa làm (offline cafe luôn nhá) được hôm trước hôm sau đã thấy bye bye k quay lại rồi :D Thử hỏi liệu còn đủ kiên nhẫn để dạy thêm người sau?

Mà bây giờ google có rất nhiều rồi. Chủ yếu là đọc tìm hiểu trước, thấy chỗ nào đọc mãi không hiểu mới hỏi, mà hỏi thì cũng phải biết cách hỏi, hỏi đúng chỗ nhột thì đầy người trả lời cho. Hỏi kiểu: net nào đang pay ngọn ạ :eek: cách net reg như nào ạ :eek: ai có bát cơm gì đưa em ăn hộ cho không ạ :eek: .... thì xin lỗi muôn thuở =))

C có thể thấy có nhiều topic hỏi vào đúng vấn đề, hỏi mấy cái cơ bản, nói chung là đúng chỗ ngứa mà không làm ảnh hưởng nhiều tới thời gian và công sức của người khác thì luôn được trả lời khá đầy đủ :D Newbie phải cố gắng học hỏi, học trước rồi mới hỏi, thì thành công không khó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week