Ask Cần học Surveys Tapcash Pro

Bạn đổi tên thiết bị khác trong blue là ăn đc code ref, nếu để nguyên mà ko đổi là ko ăn đc đâu, tài khoản ko chơi gmail nữa, dùng tài khoản fb có xác nhận cell phone, tạo 1 số đt của US rồi cho nó xác nhận , ăn đc ngay có gì đâu
Bác inbox mình cách đổi thiết bị dc ko vậy? THANK!!!

Tớ chơi 1 tài khoản khi mà rút đc tiền 1 lần rồi là tớ lập tài khoản mới chơi luôn, chứ ko chơi cái tk cũ nữa, mặc dù paypal vẫn chỉ có 1 tk

Bác inbox mình cách đổi thiết bị dc ko vậy? THANK!!!
Diễn đàn mình có hướng dẫn đổi rồi mà, bạn chịu khó tìm lại đi, còn tạo số phone voip để xác nhận thì bạn cũng google là ra. cần thiết thì tớ inbox cho

Diễn đàn mình có hướng dẫn đổi rồi mà, bạn chịu khó tìm lại đi, còn tạo số phone voip để xác nhận thì bạn cũng google là ra. cần thiết thì tớ inbox cho
cậu inbox giúp mình dc ko! THANK!!! :)

anh reply yahoo dùm em vs

Mai em pm hỏi tạo sđt ảo
Thật ra đó ko phải là số điện thoại ảo, mà đó là 1 số đt có thật bên US khi mà bạn ko quen ai bên US ,nhưng nó chỉ tồn tại đc trong 30 ngày, sau 30 ngày là nó die, bạn dùng để lúc xác nhận rút tiền hoặc là xác nhận khi đăng ký email, fb để vượt qua bọn tây ấy mà hihih

Thật ra đó ko phải là số điện thoại ảo, mà đó là 1 số đt có thật bên US khi mà bạn ko quen ai bên US ,nhưng nó chỉ tồn tại đc trong 30 ngày, sau 30 ngày là nó die, bạn dùng để lúc xác nhận rút tiền hoặc là xác nhận khi đăng ký email, fb để vượt qua bọn tây ấy mà hihih
cho mình xin cái tạo sdt ảo nhé
thánks bạn

Nếu chơi tapcash mà xác nhậnd dc số phone thì bạn sẽ trở thành acc vip và điểm của mỗi app tải về tăng lên hình như là 30% số điểm hay sao ấy nhỷ phải ko các bạn

ah giờ mình ko online, có gì sáng mai mình add, các bạn cứ add mình đi rồi mình add sau, nhỡ gõ tên các bạn vào nhé, ko tớ chẳng biết ai vào ai

Các bạn có nhìn thấy app tapcash có phần ghi trên là số điểm cho acc thường và bên dưới là acc vip +30% ko? đó là chỗ mình ăn thêm điểm cũng nhiều hơn chút, ví dụ app bình thường 150 điểm thì khi bạn là thành viên vip thì bạn sẽ được 150+60=210 rồi, như vậy là làm 5 con là rút đc ngon

ah giờ mình ko online, có gì sáng mai mình add, các bạn cứ add mình đi rồi mình add sau, nhỡ gõ tên các bạn vào nhé, ko tớ chẳng biết ai vào ai
A ơi máy e ram 2gb dùng Blue liệu chơi cashpirate đc k ạ...Lần trước có cài blue và tải Cash rồi nhưng cứ log in là bị out
E pm yahoo a nhé

ơ sao giờ chỉ đc 10% thôi ak, vừa mấy tuần trước tớ nhìn còn là 26% cơ mà, nhanh quá đi, lâu ko theo dõi

để chơi đc cashpirate trên BS thì ko phải bản blue nào cũng chơi đc
có điều chơi đc nhưng cũng ko paid đc đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week