Cần hỏi 1 chút về CPAlead

Status
Not open for further replies.

lyhonlam

Junior
Reactions
25
MR
0.023
Mình đang có 1 site hentai (chuyên về 1 thể loại rất là niche). Tất nhiên mấy thằng CPA thì chẳng bao h chấp nhận site 18+.
Cái quan trọng là site mình có những game rất khó tìm, được mua trực tiếp từ các website bán hentai game ở Nhật, phần lớn các site này rất khó mua vì họ ko chấp nhận paypal cũng như chỉ chấp nhận các bank từ Nhật và khá nhiều ngân hàng thế giới ko chấp nhận credit card của họ mua hàng từ những site này (nhất là US), trong khi 3/4 lượt truy cập vào site của mình là từ US. Những hentai game thể loại này cũng rất ít người share trên mạng.

Trước giờ sau khi mua mình chỉ share free nên bây h mình muốn kiếm ít tiền từ chúng bằng tính năng content locking của CPAlead. Mình chọn thằng này vì nghe nói nó ko có check, approve website các kiểu như mấy thằng CPA khác...

Do CPAlead ko chấp nhận site 18+ nên mình tính làm như sau: tạo 1 site phụ (lồng CPAlead) chuyên chứa password để unrar các game mình share trên site chính. Và những ai muốn truy cập vào site phụ để lấy password sẽ phải hoàn thành các offer để vào.

Cái mình thắc mắc ở đây là:
1. Với một trang chẳng có nội dung gì ráo (chỉ chứa password) thì lúc thanh toán liệu mình có bị CPAlead kiểm tra rồi ban luôn ko ?
2. Với 100% lượng traffic đổ về site phụ là từ 1 site hentai 18+ (site chính) thì liệu có bị check và ban như trên ?

Sau nửa ngày áp dụng lồng CPA cho cái game mới nhất của mình, gần 50 lượt click mà chỉ có 1 thằng australia lead dc với 0,60$. Dùng cái này chắc đuổi khách mình đi hết :binhsua21:
Cho mình hỏi thêm câu thứ 3: giả sử mình dùng sock của vip72 và tự làm survey của mình thì có bị phát hiện ko ? sock vip72 có che giấu mình tuyệt đối an toàn, ko lo bị CPAlead check ip phát hiện xem mình có dùng proxy ăn gian ko ?

Upvote 0
Sau nửa ngày áp dụng lồng CPA cho cái game mới nhất của mình, gần 50 lượt click mà chỉ có 1 thằng australia lead dc với 0,60$. Dùng cái này chắc đuổi khách mình đi hết :binhsua21:
Cho mình hỏi thêm câu thứ 3: giả sử mình dùng sock của vip72 và tự làm survey của mình thì có bị phát hiện ko ? sock vip72 có che giấu mình tuyệt đối an toàn, ko lo bị CPAlead check ip phát hiện xem mình có dùng proxy ăn gian ko ?
chà chà, nếu dc chắc cũg ngon ăn àh

Upvote 0
Mình ko cần kiếm tiền nhiều, cái site này mình làm vì sở thích, do mỗi tháng cứ phải tốn 2500-4000yen (500k - 800k VND) mua game nên tính làm cái gì đó để đỡ tốn thôi. :binhsua57:

Upvote 0

Không sao đâu, Network nó biết tất cả những gì mình làm, từ face ip cho tới lồng site ...vv.
Bạn cứ mua 1 acc socks vip72 mà tự làm offer trên cpalead và vẫn cứ tiếp tục lồng site game để lấy real traffic như thế sẽ tốt hơn cho account network của bạn.

Upvote 0
Không sao đâu, Network nó biết tất cả những gì mình làm, từ face ip cho tới lồng site ...vv.
Bạn cứ mua 1 acc socks vip72 mà tự làm offer trên cpalead và vẫn cứ tiếp tục lồng site game để lấy real traffic như thế sẽ tốt hơn cho account network của bạn.

Cái này mình ko hiểu, nếu nó biết hết thì mình ăn gian nữa cũng chỉ công cốc à ? solo hôm qua dc 6$ lol =))
Với lại mình tháo link ra khỏi trang chính rồi, giờ chỉ tự solo thôi vì bị khách phàn nàn quá với lại ip vài bang ở US nó chặn bảo site CPA mình có hại :binhsua58:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week