Cần hỏi chút về add mail PayPal

AllahuAkbar

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình đang muốn mua 1 ít $ Paypal Philipines để nghe Spotify cho rẻ :(
Các bạn cho mình hỏi, nếu mình mua paypal add mail, liệu mình có add đc vào 1 acc Philipines ko nhỉ?

Mình đang muốn mua 1 ít $ Paypal Philipines để nghe Spotify cho rẻ :(
Các bạn cho mình hỏi, nếu mình mua paypal add mail, liệu mình có add đc vào 1 acc Philipines ko nhỉ?

Tốt nhất đừng bao giờ mua tiền, rủi ro thì cao, ---> tất nhiên lựa chọn là của bạn thôi.

PayPal luôn bảo vệ người gởi tiền (bán tiền trong trường hợp của bạn). Nếu nó bảo tiền nó bị hacked chuyển sang tài khoản của bạn (mà tài khoản của bạn Trust không cao thì khả năng là PP cho account bạn limited vĩnh viễn nhé.

Còn account bạn Trust cực cao thì không hề hấn gì :D nhận hàng chục / trăm payments 1 ngày như của mình thì không sao cả.

vậy có cách nào đơn giản nhất mà mình có thể có $ PP Philipines để nghe Spotify không vậy :( mình chưa dùng PP bao h, hoặc có bạn nào làm đc cái này mình nhờ tí nhé :( có trả công :( huhu

vậy có cách nào đơn giản nhất mà mình có thể có $ PP Philipines để nghe Spotify không vậy :( mình chưa dùng PP bao h, hoặc có bạn nào làm đc cái này mình nhờ tí nhé :( có trả công :( huhu

Khỏi trả công.

Đa số các cổng thanh toán bằng PP chấp nhận Visa/Master thì bạn chỉ cần ra ngân hàng làm Visa/Master và đủ tiền trả cho dịch vụ Spotify. Ví dụ khi bạn mua Spotify $10 thì bạn nên có sẵn 350 ngàn vì nhiều bank VD như ACB nó sẽ giữ 100k, bạn chỉ dùng được 250k

Ngoại lệ
Trong trường hợp Spotify nếu nó không chịu Visa/Master của bạn thì bạn cần tạo PayPal VN và verify nó bằng Visa/Master của bạn. Rồi bạn thanh toán bằng account PayPal của bạn vừa bạn.

Nếu balance trong PayPal của bạn = $0 thì PayPal sẽ lấy tiền từ Visa/Master bạn add vào PP để thanh toán cho Spotify.

Khỏi trả công.

Đa số các cổng thanh toán bằng PP chấp nhận Visa/Master thì bạn chỉ cần ra ngân hàng làm Visa/Master và đủ tiền trả cho dịch vụ Spotify. Ví dụ khi bạn mua Spotify $10 thì bạn nên có sẵn 350 ngàn vì nhiều bank VD như ACB nó sẽ giữ 100k, bạn chỉ dùng được 250k

Ngoại lệ
Trong trường hợp Spotify nếu nó không chịu Visa/Master của bạn thì bạn cần tạo PayPal VN và verify nó bằng Visa/Master của bạn. Rồi bạn thanh toán bằng account PayPal của bạn vừa bạn.

Nếu balance trong PayPal của bạn = $0 thì PayPal sẽ lấy tiền từ Visa/Master bạn add vào PP để thanh toán cho Spotify.

Mình thử hết rồi nên mới lên đây hỏi chứ bạn :(

Spotify không chấp nhận Credit Card cũng như $ Paypal VN(chưa support cho nghe nhạc tại VN)

Huhu :(

Up cho b nào biết. :D
trong paypal có phần convert tiền đó muốn chuyển sang loại ji chã được :D , cần ji phải reg pp philipin , chỉ sợ ko có $ chuyển

trong paypal có phần convert tiền đó muốn chuyển sang loại ji chã được :D , cần ji phải reg pp philipin , chỉ sợ ko có $ chuyển

nó ko chấp nhận address VN bạn à, vả lại nó yêu cầu phải pay = credit card để subscription nữa :D

cậu tạo acc spotify nước nào ? , reg cha usa roài cầm pp vn pay thôi .

nó ko chấp nhận $ paypal VN :( thế mới khó chứ

nó ko chấp nhận address VN bạn à, vả lại nó yêu cầu phải pay = credit card để subscription nữa :D

nó ko chấp nhận $ paypal VN :( thế mới khó chứ

:p:p:p zậy khó rồi

nó ko chấp nhận pp vn vậy cậu reg acc xong thuê người topup cho roài pay , nếu tớ ko nhầm thì vcc us cũng thanh toán được , cậu mua con vcc us có balance tự bem cũng ổn .

nó ko chấp nhận pp vn vậy cậu reg acc xong thuê người topup cho roài pay , nếu tớ ko nhầm thì vcc us cũng thanh toán được , cậu mua con vcc us có balance tự bem cũng ổn .

Mình muốn mua = $ Philipines ấy, vì bên Philipines 1 tháng nghe nhạc có chưa đến 60k tiền Việt, còn US tận $10 1 tháng cơ :(

tiền Philipines làm gì cậu nếu là do acc thì cậu reg acc Phi nhưng pay bằng pp us hay vcc us vấn đề gì đâu chủ yếu là acc Phi nó fees rẻ mà .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom