Help Cần hợp tác với ai có kỹ thuật chạy bùng fabook chiến GA chia %

Status
Not open for further replies.
Mình không rõ, nhưng đại loại là vậy, bạn xem định nghĩa từ "bùng" cũng đủ hiểu là nó thế nào rồi đấy
thằng não ngắn ko bít thì câm mồn xcm vật lại nhé, nick mới quậy phá để scam đây mà, làm j bị baner nick thế cờ hó

Ngày trước mình toàn chạy âm tiền cơ :D sau đó thì có người mua lại những tài khoản âm tiền đó cho mình với giá cao cơ :eek: Họ còn cao thủ hơn mình :p

Nói thật là ông cheat hay làm gì cũng chả liên quan gì đến tôi, chẳng qua xem cách nói chuyện của ông cứ sồn sồn rất ngứa mắt nên trêu ông tí thôi. Thôi tôi không có thời gian đùa nữa, tôi với ông không thù không oán gì cả nên tôi cũng không muốn chọc ngoáy ông làm gì cho mất thời gian. Trả lại topic cho ông. Bye bye

Nói thật là ông cheat hay làm gì cũng chả liên quan gì đến tôi, chẳng qua xem cách nói chuyện của ông cứ sồn sồn rất ngứa mắt nên trêu ông tí thôi. Thôi tôi không có thời gian đùa nữa, tôi với ông không thù không oán gì cả nên tôi cũng không muốn chọc ngoáy ông làm gì cho mất thời gian. Trả lại topic cho ông. Bye bye
cút đi con chó ăn *** , đọc cm của mày thúi vcl

Up cho thớt, dân GA chạy bùng thì vô số, ngay bây giờ có ngàn trang đang bùng :D
Mà em đếu thể hiểu bác thớt là bác ghi sai chính tả vcc ra, facebook thì lại ghi fabook ( mạng xã hội mới à :eek: )
Coupon thì lại ghi Copont o_O
Chắc bác chạy bùng thằng khác, không phải facebook, anh em chửi bác, oan cho bác quá :(

Up cho thớt, dân GA chạy bùng thì vô số, ngay bây giờ có ngàn trang đang bùng :D
Mà em đếu thể hiểu bác thớt là bác ghi sai chính tả vcc ra, facebook thì lại ghi fabook ( mạng xã hội mới à :eek: )
Coupon thì lại ghi Copont o_O
Chắc bác chạy bùng thằng khác, không phải facebook, anh em chửi bác, oan cho bác quá :(
hihiih thanks bác đã nhắc nhở, vậy người ta mới chú ý:):):):):)

Các bạn làm gì thì làm nhưng nên ăn nói đàng hoàng lịch sự.
Về cái này thì lúc trước mình cũng đã bùng nhiều nhưng sau đó bỏ không bùng nữa. Cảm thấy tội lỗi nên chơi = coupon hoặc tiền thật.

các thánh chưa biết kỹ thuật chạy bùng face đâu. vì đã chạy lần nào đâu mà biết :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week