Suggest Cần hướng dẫn xử lý "We're sorry, but we can't send your payment right now."

bunlope

Senior
Verified
Reactions
479
MR
0.226
$888.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-po-payoneer-rate-23-70-pipo-pingpong-rate-23-70-moi-so-luong.447125/|0||0|5
Chào các bác,

Paypal của em hiện tại khi send payment thì bị lỗi We're sorry, but we can't send your payment right now., kể cả send cho email trắng (chưa dùng để add vào paypal) thì cũng bị.Tuy nhiên lạ ở chỗ là vẫn send được bình thương cho một số người (nhưng chỉ là thiểu số). Vậy bác nào giúp em cách khắc phục với ạ.

Em cám ơn!

Cái này mình từng bị 1 lần. Khi gọi lên hỏi thì nó bảo là PP của mình bị limit 1 tháng chỉ send được $500. Trong khi mình add vcc gỡ limit rồi luôn. Tụi PP nó hay khùng lắm. Cậu check lại xem PP cậu có bị limit mốt tháng $500 ko ? Không thì gọi hoặc mail hỏi tụi nó cho lẹ.

bác thớt cần ngâm acc trong mạng mà hay thường xuyên đăng nhập rồi sau đó đợi 24-48h chuyển tiếp theo nhé !
Nếu không được nữa, bên người nhận tiền dùng lệnh request money.
Không được nữa thì mail cho Paypal nói rõ vấn đề trên và yêu cầu Paypal giúp lệnh chuyển tiền $xx USD đến người nhận (email, tên)
Không được nữa thì pm mình nhé ! => Call lên Paypal để nó reset lại acc

Cái này mình từng bị 1 lần. Khi gọi lên hỏi thì nó bảo là PP của mình bị limit 1 tháng chỉ send được $500. Trong khi mình add vcc gỡ limit rồi luôn. Tụi PP nó hay khùng lắm. Cậu check lại xem PP cậu có bị limit mốt tháng $500 ko ? Không thì gọi hoặc mail hỏi tụi nó cho lẹ.
Hic, acc em tháng này chưa gửi đến $500 bác ơi :(

1 số acc ko đủ độ trust để nhận nên sẽ gặp trường hợp send được cho acc này , nhưng ko send được cho acc kia :(
Vậy là acc người nhận có độ trust cao thì em sẽ send được tiền hả bác?

bác thớt cần ngâm acc trong mạng mà hay thường xuyên đăng nhập rồi sau đó đợi 24-48h chuyển tiếp theo nhé !
Nếu không được nữa, bên người nhận tiền dùng lệnh request money.
Không được nữa thì mail cho Paypal nói rõ vấn đề trên và yêu cầu Paypal giúp lệnh chuyển tiền $xx USD đến người nhận (email, tên)
Không được nữa thì pm mình nhé ! => Call lên Paypal để nó reset lại acc
Thank bác :D Đúng là do em mới reset cookie với cache. Em đợi 24h rồi vẫn chưa được. Chờ thêm 24h nữa vậy :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week