Solved Cần khôi phục email

Status
Not open for further replies.

phongtinhocw

Senior
Reactions
71
MR
0.001
Xin chào Admin
Hiện tại tài khoản của email dc tạo cách đây 3 năm vào khoảng 2012 em có tạo nick tham gia diễn đàn nhưng đến nay tài khoản gmail của tài khoản đã bị lock từ năm 2013 đến giờ em trở lại forum ko cách nào dùng lại dc gmail để khôi phục nên mong Admin có thể vào giúp em về vấn đề này
cảm ơn Admin nhiều.

Người ta không nhớ username và pass, chỉ nhớ mỗi email thì tất nhiên phải cần email mới khôi phục lại được rồi. Không thì lấy lại thông tin bằng niềm tin à?
À..Thì ra là vậy cho mình xin lỗi!:)...Vậy thì hơi khó cho cậu rồi! Để mình đọng não tí xem!...:D

Upvote 0
Xin chào Admin
Hiện tại tài khoản của email dc tạo cách đây 3 năm vào khoảng 2012 em có tạo nick tham gia diễn đàn nhưng đến nay tài khoản gmail của tài khoản đã bị lock từ năm 2013 đến giờ em trở lại forum ko cách nào dùng lại dc gmail để khôi phục nên mong Admin có thể vào giúp em về vấn đề này
cảm ơn Admin nhiều.
Chào bạn,
Trường hợp của bạn không có gì chứng thực được User ID nào đó là của bạn được nên BQT không thể giúp bạn được rồi.
Nếu bạn còn email đăng ký thì vào Inbox tìm lại mail đã đăng ký rồi thực hiện ForgotPass.
Còn nếu bạn không thể truy cập Email đã dùng để đăng ký 4room thì không thể nào lấy lại được Nick đâu bạn nhé.
Người ta không nhớ username và pass, chỉ nhớ mỗi email thì tất nhiên phải cần email mới khôi phục lại được rồi. Không thì lấy lại thông tin bằng niềm tin à?
Chào cậu,
Username không nhớ, pass cũng không. Email thì bị log thì bạn tìm lại User bằng niềm tin àh !?

Upvote 0
Mình suy nghĩ nát óc cũng chẳng có cách nào giúp bạn...Cách tốt nhất là bạn đành phải sử dụng nick hiện tại thôi thớt à...Topic Close nha bạn!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week