Ask Cần lắm một sư phụ offer

Status
Not open for further replies.

Toyry

MMO4ME - Helper
Reactions
499
MR
0.527
Sau hơn 1 năm tham gia mmo em đã làm qua các loại ptc, hyip,... Mà toàn bị ăn cam quýt giờ em muốn tập tành offer kiếm thêm thu nhập để chuẩn bị vào trường đại học nhưng kiến thức về offer thì ít lại không có ai hướng dẫn + không có vốn :( chỉ có máy tinh onl đc 10/24h thôi ạ.
Ai có lòng tốt nhận em làm đệ tự.:p
Em hứa sẽ tốt những gì đã được giao ;)
Email: [email protected]

Không có vốn thì chả ai thèm dạy bạn đâu. Giờ làm mem thì cũng phải tự đầu tư tool tiếc gì rồi...

Híc :( Em biết chứ nhưng tiền đâu ra khi đang còn là học sinh cấp ba ai nhận cho em mượn trc có gì trừ công em:(

Lo ma hoc di. Thanh sinh vien roi tinh tiep.

ko tien thi chay toi nha minh, lam du cho minh 50 chai, ban se dc ra nghe vung vang

tuyển 1 newber chiến off suvey. yêu cầu có socks vip 72 và biết 1 chút về ofers. 1 lead = 8k. paid daily. yahoo gaconoffers01

Đừng kể khổ bạn à. Mình từng lấy tiền đóng học phí để mua vip72 để theo một người hứa dạy mình nhưng lại không dạy. Đó là thất bại đầu tiên của mình. Sau đó thì mới bắt đầu lăn lộn tìm admin. Tìm youtube, tự làm để cố lấy lại $ đóng học phí nếu không sẽ bị đuổi học (lúc đó mình gần thi đại học nhé). Rồi mới gặp một vài bạn tận tình giúp đỡ mà giờ mình vẫn còn nhớ cảm giác đó.
Còn nhớ hồi đó cũng đăng lên nhờ pro giúp nhưng toàn bị mấy pro ném đá nhiều hơn là giúp đỡ. Từ đó hứa ko bao giờ đăng đàn nhờ giúp. Nếu có muốn thì tự tìm lấy. Hỏi một người 1 cục là ko thể thì hỏi một người một ít. Ít thành nhiều. Cộng với tài liệu trên mạng tràn lan. Đủ để học.
Đó là chia sẻ của mình. Còn riêng trường hợp của bạn mình nghĩ hãy bỏ đi. Đang đi học là 1. Ko có vốn là 2. Khi nào mà bạn cảm thấy tự bỏ vốn làm đc thì nên làm còn giờ lo học đi nhé. Mình không khuyến khích đi theo con đường như mình ở trên.
Và cuối cùng vì thấy bạn cũng gần giống mình lúc bắt đầu nên tối rảnh pm yahoo cho mình. Mình sẽ giúp bạn free nhé, không cần vốn sau này có làm nên thì trả công mình sau không muộn :D.
Mình chỉ giúp trong tầm hiểu biết thôi pro đừng chém e nha :D

Lo học sau đó kiếm cái nghề ổn định rồi chiến mmo song song bạn ơi

Đừng kể khổ bạn à. Mình từng lấy tiền đóng học phí để mua vip72 để theo một người hứa dạy mình nhưng lại không dạy. Đó là thất bại đầu tiên của mình. Sau đó thì mới bắt đầu lăn lộn tìm admin. Tìm youtube, tự làm để cố lấy lại $ đóng học phí nếu không sẽ bị đuổi học (lúc đó mình gần thi đại học nhé). Rồi mới gặp một vài bạn tận tình giúp đỡ mà giờ mình vẫn còn nhớ cảm giác đó.
Còn nhớ hồi đó cũng đăng lên nhờ pro giúp nhưng toàn bị mấy pro ném đá nhiều hơn là giúp đỡ. Từ đó hứa ko bao giờ đăng đàn nhờ giúp. Nếu có muốn thì tự tìm lấy. Hỏi một người 1 cục là ko thể thì hỏi một người một ít. Ít thành nhiều. Cộng với tài liệu trên mạng tràn lan. Đủ để học.
Đó là chia sẻ của mình. Còn riêng trường hợp của bạn mình nghĩ hãy bỏ đi. Đang đi học là 1. Ko có vốn là 2. Khi nào mà bạn cảm thấy tự bỏ vốn làm đc thì nên làm còn giờ lo học đi nhé. Mình không khuyến khích đi theo con đường như mình ở trên.
Và cuối cùng vì thấy bạn cũng gần giống mình lúc bắt đầu nên tối rảnh pm yahoo cho mình. Mình sẽ giúp bạn free nhé, không cần vốn sau này có làm nên thì trả công mình sau không muộn :D.
Mình chỉ giúp trong tầm hiểu biết thôi pro đừng chém e nha :D
Like cho câu này. rất hay, các bạn newbie nên lưu ý mà làm theo. vì hỏi nhiều vấn đề 1 pro thì sẽ tạo cảm giác khó chịu vs họ, mà thay vào đó hỏi mỗi người 1 ít, rồi trao đổi qua lại thì sẽ hợp lý hơn.
Chúc các bạn sớm tìm được hướng đi đúng đắn cho mình. Đừng quên cẩn thận bị scam.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week