Request Cần làm site bán thẻ điện thoại, game như napthe.vn

Reactions
200
MR
0.023
yêu cầu cơ bản:

- Tích hợp thanh toán: credit card qua công ngân lượng ( giống redload.net), PM, bank
- Trả mã thẻ trên site và mail
- Giao full source, support nhiệt tình trong quá trình cài đặt vận hành.

bác nào code đc thì reply lại hoặc pm y!h em trao đổi thêm nhé: langtubiencuong_mklc

bác nào đi ngang qua và có kinh nghiệm thì tư vấn giùm em cái nhé. thank all!

mã hóa hết chứ full source = đói

cái gì cũng muốn sao ko pub đại giá ra luôn dc thì tui nhận làm nhưng chắc chắn giá rẻ hơn nencer 40% , cái kiểu up mở ko thích chút nào. Còn nếu muốn rẻ mà chất lượng thì tui nghỉ thớt khỏi post mất công vì tiền nào của ấy.

cái gì cũng muốn sao ko pub đại giá ra luôn dc thì tui nhận làm nhưng chắc chắn giá rẻ hơn nencer 40% , cái kiểu up mở ko thích chút nào. Còn nếu muốn rẻ mà chất lượng thì tui nghỉ thớt khỏi post mất công vì tiền nào của ấy.

Tiền nào của đấy thôi các bác ạ, mang tiếng giá chát sao mà kh vẫn liên tục alo và ký hợp động. Nhiều lúc các bạn máu me khoản làm tư nhân cho rẻ.
Đến lúc bị hack hay có ván đề gì thì bạn gọi ai đây.
Nếu thấy thấy ok với nencer . Yahoo sieuxebus_32

Tốt nhất thuê ai thì thuê chứ đừng làm bên Nencer: Đắt , site nào cũng giống nhau, Bảo mật kém...
Mỗi cái code chính là lấy mã thẻ và topup thì họ cũng có viết được đâu họ lấy từ 1 bên khác.

Tốt nhất thuê ai thì thuê chứ đừng làm bên Nencer: Đắt , site nào cũng giống nhau, Bảo mật kém...
Mỗi cái code chính là lấy mã thẻ và topup thì họ cũng có viết được đâu họ lấy từ 1 bên khác.

Thử sức chưa bạn mà kêu bảo mật kém. Bên mình mã hóa code, bạn view nổi không mà kêu bảo lấy từ 1 bên khác.
Toàn nói bừa. Lìu tìu.

Mình có 2 người bạn thuê bên Nencer làm web và thấy cả 2 đều thất vọng . Không phải mình nói bừa đâu các bạn nencer ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week