Cần lắm......!!!!

hoangdu508

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
ĐÓI!!! đói quá các bạn ạ. cũng bởi bụng đói nên nó giục đầu óc phải kiếm ăn. ai cũng biết sinh viên nghèo cuối tháng phải cày mì tôm nhưng em mới 2/3 tháng đã ko còn mì để cày nữa. tuy thân con trai nhưng từ nhỏ đã gầy gộc yếu đuối. không lăn lộn kiếm tiền như những bạn khác được. nên chỉ biết cố gắng học hành mong có ngày bước ra khỏi vũng bùn nho nhỏ trong cuộc đời này. cuối cùng phải tìm cách lên đây cày mì tôm thôi. em là newbie nhưng thực ra cũng biết mmo lâu rồi. em nghĩ bây giờ mà đi tìm 1 sư phụ chân chính hay là tìm 1 người hảo tâm nào đó giúp đỡ cũng khó ngang ngửa với việc tìm gấu vậy. nên em chỉ biết dựa vào chính mình thôi. vì là newbie nên "bắt buộc" phải chịu cực thôi. có làm công nhân mới lên đc trưởng phòng. rồi mới nghĩ tới giám đốc. rồi mới mới mơ tới chủ tịch. rồi mới....! thế nên em định gõ captcha + PTC kiếm vốn. captcha thì em có tìm hiểu cách làm rồi. còn PTC thì em ko biết làm site nào ngon và uy tín. tóm lại em viết topic này chỉ để hỏi các anh chị những web PTC nào uy tín làm ngon share cho em với. càng nhiều càng tốt. sau này nếu em có lỡ thành công trên con đường sự nghiệp riêng thì em sẽ tìm ra topic này và nhớ tên các anh chị đã giúp em vượt qua cơn đói này. thân!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom