Cần mọi người khai sáng cho hướng đi MMO :D

giống mình quá! box nào cũng chơi và cũng đang cạp cạp luôn, nếu không có $ nên cạp từ đầu bạn ạ sau đó hãy tìm con đương khác:binhsua07:

Uh, mình đang cạp cạp đây, chỉ sợ nó k pay. Mình đang nhiều time nên cạp được, sợ sau này ít thời gian phải tìm thêm những hướng khác :D

làm mấy site co proof trên đây nè câu..pix,qlink,kolo....Mà hiện giờ..anh em cạp qua *** nhiều lắm rồi :))...Chơi đỏ đen ý

làm mấy site co proof trên đây nè câu..pix,qlink,kolo....Mà hiện giờ..anh em cạp qua *** nhiều lắm rồi :))...Chơi đỏ đen ý

Mega có proof đang hot mà :D, giá cũng ok nên mình làm, mỗi tội hay ban với pay thất thường nên hơi lo thôi. *** thi mình trc giờ chơi cái gì đỏ đen toàn thua, nên cũng ngại thử :-ss

Pro làm nhiều nghề thế nhỉ . Chắc mình tìm hiểu sang lĩnh vực nào mới xem trước h chỉ biết chiến off :((

Mình đã đọc hết bài cậu. Mình nghĩ cậu nên chơi thêm zeek đi. Bỏ ra vài phút mỗi ngày luôn. Sau 2-3 tháng chơi free là bạn đã có từ 1-2$ mỗi ngày rồi. Còn muốn tiếp tục đầu tư lâu dài thì lợi nhuận sau này sẽ rất khủng. Nếu không muốn bỏ $ ra để up sliver lần đầu tiên thì bạn kiếm ai tuyển ref có up sliver ý, lưu ý người đó phải uy tín nhé :p.
Thân!

Mình đã đọc hết bài cậu. Mình nghĩ cậu nên chơi thêm zeek đi. Bỏ ra vài phút mỗi ngày luôn. Sau 2-3 tháng chơi free là bạn đã có từ 1-2$ mỗi ngày rồi. Còn muốn tiếp tục đầu tư lâu dài thì lợi nhuận sau này sẽ rất khủng. Nếu không muốn bỏ $ ra để up sliver lần đầu tiên thì bạn kiếm ai tuyển ref có up sliver ý, lưu ý người đó phải uy tín nhé :p.
Thân!
He, thanks bạn, k có nút thank chứ :( Mình đang chơi zeek mà, cả JSS, mình thấy nó uy tín mà gần như k tốn time, mình đang cày cap lấy vốn đập vào 2 cái này, mong là suôn sẻ.

Tập nghiên cứu về invest đi! vừa nhẹ nhàng lại vừa phiêu lưu :m131: Hên thì mở tiệc ăn mừng, Xui thì đau tim từng đợt :m146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom