Waiting for Answer Cần mọi người vào xét dùm chút nhé

Status
Not open for further replies.

nguyenhaPTG

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Mình có mở 1 topic ở đây: http://mmo4me.com/threads/co-ai-chien-adgatemedia-chi-giao-voi.189504/#post-3603672
Vè vấn đề cách chơi adgatemedia và cậu này pm vào topic "pig180895". bảo chơi traffic thật
Sau khi chát nói chuyện thì c bảo full code + cách làm 35$. ( code giờ chưa có, chỉ giúp tạo cái site với cái domain, cho mượn hosting)
Bảo hosting yếu nên cho mượn dùng. Khi nào có host gator sẽ làm lại full cho mình. Nghe nghĩ là chắc giao ok hết.
Nói chung tận tình. nhưng cái ngược là vầy. Bảo đưa mình link admin để vào site tiện thây đổi mã code offer.
C ấy đưa xong, nhận tiền trung gian. mình load lại web thì trắng. mắt ảnh. "http://bestwatchmovie.com/"
Pm thì c ấy nói hosting yếu nên cho ảnh xuống.
Kết muốn hỏi? Tại sao khi chưa nhận tiền không nói rõ để ng học biết ngõ.
Pm nói lại trắng trợn.
Cái mình tức nhất là ảnh 5,6,7

Attachments

50.9 KB · Views: 49
    30.6 KB · Views: 41
    25.8 KB · Views: 41
    48.2 KB · Views: 43
    33.6 KB · Views: 46
    46.9 KB · Views: 187
    82.2 KB · Views: 51
    54.8 KB · Views: 44
    6.3 KB · Views: 41
Last edited:
Giờ vào lại nó đã có ảnh lại. Chả hiểu bác này làm ăn thế nào. Nhưng logchat vẫn còn. mọi người vào xét dùm.

Attachments

604.1 KB · Views: 24
Giờ vào lại nó đã có ảnh lại. Chả hiểu bác này làm ăn thế nào. Nhưng logchat vẫn còn. mọi người vào xét dùm.

NS THẲNG 1 CÂU LÀ CẬU NGU LẮM :)
Đưa BANK ĐÂY TAO TRẢ LẠI $ CHO MÀY CAI CODE, XEM MÀY ĂN ĐC J .

COPY BÊN KIA CHO ANH EM ĐỌC ĐỂ BIẾT THẰNG NÀY NÓ NHƯ THẾ NÀO
tình hình là mình có sell tut + code chiến cpa cho 1 " Bờ rồ " .tut chiến thì mình k bàn ở đây, vì hiệu quả hay k thì còn tùy thuộc vào cậu ấy.
còn code thì gặp 1 số vấn đề nhỏ như sau
bờ rồ k có host => mình cho mượn
bờ rồ k có domain => mình cho mượn
chắc bờ rồ cũng k biết cài , mình cài dùm :).
vì code mình 3k phim. nên data là 2.2 GB. host mình k thể chứa được vầy, nên mình đã lấy ảnh từ site gốc của mình ( dùng vps ) . tức là trong phần seting " link wp tớ để link gốc site chính. link website để link domain tớ cho mượn.
sau khi cài đặt xong thì bờ rồ ấy nói là muốn vào admin site, nên mình đã đổi link wp lại => ảnh hư,
mình đã giải thích là k thể 1 lần vừa vào link admin vừa ảnh hiện vầy được .
nên bờ rồ ấy chữi mình, kêu lật lọng, lấy $ xong giờ bỉu full mà k full a,b.c xyz.

mà code mình vào là chiến luôn, k cần vào admin làm gì cả. mình đã thay code cpa cho cậu ấy trước rồi. và đã ns rõ " LÚC NÀO CẬU ĐỔI HOST THÌ TỚ SẼ CHUYỂN 2.2GB DATA QUA CHO CẬU RỒI THÍCH FULL THẾ NÀO THÌ CỨ FULL " còn giờ đã dùng ké còn muốn phải hiện cả ảnh từ domain chính :|.
mong anh em phân xử dùm, hiện tại host này tớ là gator bussin, chạy 4,5 site của mấy cậu chơi cpa mà k có host , domain, tớ giúp đỡ. bác nào sài wp thì biết rồi đấy, data ấy chạy vps còn lag huống gì lấy ảnh trực tiếp.
lần đầu gặp 1 bờ rồ k có j cả lại vậy, còn muốn rp tớ. nên tớ mở sẵn cho cậu ấy :)

đây là site tớ làm cho cậu ấy :), chắc k vừa lòng bờ rồ ấy rồi, ăn đc cái code 15$ của cậu ấy khó thật :)
http://bestwatchmovie.com
vừa lòng cậu rồi chứ @nguyenhaPTG

nó đã nói rõ là vầy, xem admin xong nó đổi lại link. không biết về wp mà cũng mua sài, k hiểu nỗi thanh niên bây giờ .

@pig =)) sell data ấy k =)) đưa đấy chiến PTU hết xẩy =))

6-png.34695

Đổi cái con khỉ chứ đổi :v
1. Khi đưa link không nói rõ.
2. Gà mờ site nên mới nhờ.
3. Xem lại cách nói chuyện nhé.

tất cả không rõ ràng. ADM có thể team qua xem tất cả đoạn thoại trên Yahoo.
Chốt 1 câu. ngu mới học. không học làm quái gì :D:D:D

nó đã nói rõ là vầy, xem admin xong nó đổi lại link. không biết về wp mà cũng mua sài, k hiểu nỗi thanh niên bây giờ .

@pig =)) sell data ấy k =)) đưa đấy chiến PTU hết xẩy =))

6-png.34695
T nói đưa để sau này có đổi link thì đổi. tại có nhiều NET. chứ có đổi ngay đâu.

15$ không thiếu. nhưng không trọn vẹn như lúc sell thì k được. hứa khi nào lên thành phố thì đưa code nhé. Đây chờ. trả lại hosting với domain nha :D:D:D:D
Còn không thì send lạ đây 15$ nhé.

Last edited:
Chào bạn nguyenhaPTG
Bạn theo dõi thread này do bạn pig180895 lập bên Suggestion - Feedbacks nha : http://mmo4me.com/threads/tu-report-minh-nho-anh-em-phan-xu-dum.190209/
Bạn pig180895 có nói bạn inbox đưa TK bank để bạn ấy gửi lại 15 $
Vậy sự việc kết thúc ở đây và 2 bạn inbox giải quyết với nhau nhé
Nếu cảm thấy chưa thấy thỏa đáng 2 bạn có thể lập thread mới hoặc inbox mình mở lại thread này
Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week