Cần một lời tư vấn hữu ích ạ!

mục tiêu 10 với 11 củ thì hơi cao, bạn có bao nhiêu tiền vốn. vốn ít thì không kiếm nổi từng ý đâu, muốn kiếm 10 củ một tháng, bét cũng phải đầu tư 20 củ, gửi bạn tham khảo cách chơi của mình tại đây

mục tiêu 10 với 11 củ thì hơi cao, bạn có bao nhiêu tiền vốn. vốn ít thì không kiếm nổi từng ý đâu, muốn kiếm 10 củ một tháng, bét cũng phải đầu tư 20 củ, gửi bạn tham khảo cách chơi của mình tại đây
4 tháng 10 củ nhé bác... 1 tháng 10 củ... Chẳng có ma nào giúp nhé..

CLOSE TOPIC, câu trả lời đã có rồi hỏi làm gì nữa nhỉ, 4 tháng 10tr thì cứ captcha tà tà cũng đc vài $, hay là captcha cũng ko muốn làm, 1 topic quá vô nghĩa :rolleyes:

CLOSE TOPIC, câu trả lời đã có rồi hỏi làm gì nữa nhỉ, 4 tháng 10tr thì cứ captcha tà tà cũng đc vài $, hay là captcha cũng ko muốn làm, 1 topic quá vô nghĩa :rolleyes:
Phán như thánh... Như kiểu là mod á...
" CLOSE TOPIC " hơi quá...:eek:

cứ capcha mà quất thôi bác, nghe mấy bác pro kiếm 10-15tr tháng nhờ capcha, bác gõ từ đây tới tháng 9 bèo bèo cũng dc 40tr, mua dc con macbook 35tr, còn 5tr đi búng chim ăn mừng.

cứ capcha mà quất thôi bác, nghe mấy bác pro kiếm 10-15tr tháng nhờ capcha, bác gõ từ đây tới tháng 9 bèo bèo cũng dc 40tr, mua dc con macbook 35tr, còn 5tr đi búng chim ăn mừng.
Hahaa... Nếu vậy e chỉ là newbie mới tập toẹ gõ thôi... chắc phải mất khá dài thời gian mới tu luyện đc như các PRO.. :D

ra chỗ nào có đánh banh làm 2 trận tâm đắc :D:D:D mỗi trận 5 củ ăn nghỉ khỏe
Cái này e cũng tâm đắc nhất nè.. cần phải 100% win e mới dám chơi.. mà cũng k dám dấn thân vào đấy... Lòng tham k đáy. ăn đc rồi là lại chơi ngay..

mục tiêu ác ghê :rolleyes::rolleyes:

Đạt đến trình độ 10 15 củ 1 tháng bằng capcha thì mấy bác đó luyện đc Cửu Âm Bạch Cốt Trảo mới đc như thế bác ạ :rolleyes:

Phán như thánh... Như kiểu là mod á...
" CLOSE TOPIC " hơi quá...:eek:

chẳng có cái gì là thánh ở đây cả, nó là sự thật, ko cần ai chỉ, cũng k cần gì nhiều, tự làm tự ăn, còn k muốn làm nữa thì ngay từ đầu nói mẹ ra là muốn làm cái nào nhàn nhàn lương cao luôn đi, đem cái lý do vĩ đại kia ra làm mẹ gì :rolleyes:

chẳng có cái gì là thánh ở đây cả, nó là sự thật, ko cần ai chỉ, cũng k cần gì nhiều, tự làm tự ăn, còn k muốn làm nữa thì ngay từ đầu nói mẹ ra là muốn làm cái nào nhàn nhàn lương cao luôn đi, đem cái lý do vĩ đại kia ra làm mẹ gì :rolleyes:
Gato cmn vừa thôi. Biết đây là ở box nào k mà vào anh hùng vậy.. M thấy t xin cái gì của m mà vào gato thế. Cảm thấy k thích cái topic của t thì xin phép cho t nói 1 từ: next...

Gato cmn vừa thôi. Biết đây là ở box nào k mà vào anh hùng vậy.. M thấy t xin cái gì của m mà vào gato thế. Cảm thấy k thích cái topic của t thì xin phép cho t nói 1 từ: next...

làm éo gì phải gato, m thất nghiệp mà t gato làm gì, ATSM à :))))))

nếu 10 triệu với captcha trong 4 tháng thì chắc phải luyện mòn đít trở lên mới được:oops:
chuẩn cơm mẹ nấu rồi =)),từng capcha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week