Ask Cần một pro hướng dẫn chơi CPM, vốn mình đã có!

nghe giang hồ đang đồn đại thekhuong (Thế Khương) teambuildvn đang mở 1 khóa có 1 0 2 chỉ 6 tháng mới mở 1 lần, đăng kí trước 16/7 giá 2 củ, đảm bảo 3 tháng thu nhập xxxxxxxx củ :eek: blogger TIẾNG VIỆT

Last edited:
nghe giang hồ đang đồn đại thekhuong (Thế Khương) teambuildvn đang mở 1 khóa có 1 0 2 chỉ 6 tháng mới mở 1 lần, đăng kí trước 16/7 giá 2 củ, đảm bảo 3 tháng thu nhập xxxxxxxx củ :eek: blogger TIẾNG VIỆT
bác chơi đi

cơ bản là những thằng nhận mình làm Pro thì toàn thằng xạo lờ, Những người Pro thật sự thì họ thường ko ẩn giật hoặc giản dị và ko nhận lấy nó. Thêm nữa là Pro CPM nhất lại là anh GG, thế nên những cái Topic ntn chỉ có để cho anh em nc vui vẻ, xả xì chét....

cơ bản là những thằng nhận mình làm Pro thì toàn thằng xạo lờ, Những người Pro thật sự thì họ thường ko ẩn giật hoặc giản dị và ko nhận lấy nó. Thêm nữa là Pro CPM nhất lại là anh GG, thế nên những cái Topic ntn chỉ có để cho anh em nc vui vẻ, xả xì chét....

Chuân cmnr, anh em newbie cứ trao đổi cho vui. Pro cần gì 1-2tr newbie làm chi.

Tình hình là mình đang định chuyển sang hình ttức CPM, thật sự chưa có kinh nghiệm, cần một pro support cách chơi và những web đang hot, thời gian đầu mình sẵn sàn chia lợi nhuận, cảm ơn UP ! :) :) :)
mình nghĩ pro` thằng nào rãnh đâu mà lấy tiền thằng newbie chứ ! bác mày mò cho chắc đến khi ăn scam rùi đau lắm đó

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back