• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy CẦN MUA 1 ACC AARKI GIÁ CAO Live app FULL mail gốc nhé

Status
Not open for further replies.

pcmoto

Junior
Reactions
55
MR
0.004
CẦN MUA 1 ACC AARKI Live app FULL mail gốc nhé

chà ông thớt này đợt này bem mạnh hem, mua nhiều acc đấy :)

Thấy Cậu mua nhiều net làm gì, reg thì dễ chứ add nhiều net vào 1 app của cậu mới mệt !! Cậu mua hết net của mình thì mình hỗ trợ đầy đủ add offerwall !! !! Ko có trialpay !!

Thấy Cậu mua nhiều net làm gì, reg thì dễ chứ add nhiều net vào 1 app của cậu mới mệt !! Cậu mua hết net của mình thì mình hỗ trợ đầy đủ add offerwall !! !! Ko có trialpay !!
Cũng đang tìm 1acc Trialpay không biet bác nào có sell ko nhỉ :D.
Aarki règ cung không khó lắm đâu. truoc có mấy thằng bán 50-60$ mua vài acc để mà chẳng làm dc nhiều mà net 60-75 gi day vl :D

aarki reg dể c đi mà reg. reg nữa tháng sau chưa approve, gọi điện phỏng vấn qua lại ko biết mấy lần.

aarki reg dể c đi mà reg. reg nữa tháng sau chưa approve, gọi điện phỏng vấn qua lại ko biết mấy lần.
không tới mức đó đâu ông ban ^^.
gì mà call phỏng vấn :v

Hiện tại mình đang cần hợp tác với 1 bạn trung gian, mình có khách hàng nước ngoài có thể reg bất kỳ net nào tại Úc.
Liê hệ mình tại thái nguyên: 0963886188

Cũng đang tìm 1acc Trialpay không biet bác nào có sell ko nhỉ :D.
Aarki règ cung không khó lắm đâu. truoc có mấy thằng bán 50-60$ mua vài acc để mà chẳng làm dc nhiều mà net 60-75 gi day vl :D
vãi đang tính chơi a lại đè câu net 65 70 thì đúng là vl :confused:

acc mình reg từ năm 2013, đã đc pay 3 lần, info việt nam , mail gốc sell lun app đang làm. bạn nào cho giá tốt mình sell :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week