• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua 10 nhân vật hoạt hình

Status
Not open for further replies.

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Facebook
Follow me on Facebook
Cần người làm nhân vật hoạt hình. Giá 0.5usd/ 1 em. Ai làm được PM.
Nhân vật có đầu , 2 tay , người, chân rõ ràng không được dính các bộ phận với nhau. Có thể hợp tác lâu dài

:v bác đùa à, ai làm cho bác với giá đó . Tự kiếm hình đưa người ta cắt ra từng bộ phận ( để làm animation nếu thích ) cũng đã hơn rồi, mình góp ý đó ^^

:v bác đùa à, ai làm cho bác với giá đó . Tự kiếm hình đưa người ta cắt ra từng bộ phận ( để làm animation nếu thích ) cũng đã hơn rồi, mình góp ý đó ^^
Hi. Đang làm dự án phim . Ai có nguồn thì bán thôi, chứ tự tạo chắc là giá đó mua mua được.

1 nhân vật hoạt hình thì tuỳ loại , nhưng đã liên quan đến artist thì giá không rẻ đâu o_O , 1 nhân vật hoạt hình nếu tự sáng tạo không copy thì khoảng 50$ , còn cỡ bên nước ngoài thì tính bằng vài ngàn tới vài chục ngàn USD :cool: tuỳ tình hình , bên mình hồi trước cũng tín thuê artist làm game kiếm thử 1 ông thì được chào giá "rẻ" trên 20 chai :mad: , mình cũng có thằng bạn vẻ hình đem bán và thu nhập của nó chả tháng nào dưới 50 triệu , toàn từ 50-100 triệu cả (đó là nó bảo làm chơi thui đấy :eek:), nên bên team mình thường hay nói đùa là artist là những vampire thời hiện đại :D.

Last edited:
.5$ :D

mình nghĩ cái giá 0.5$ thì khó lắm .
cái này tớ k biết sao chứ tớ xem những 4rum chuyên về cái này 1 NV họ tự vẽ tự TK ra toàn giá mấy chục $ thôi

:D Thớt xem duyệt ko nhé

mà bác thread tính làm phim chơi YTB hay gì vậy ?

Cần người làm nhân vật hoạt hình. Giá 0.5usd/ 1 em. Ai làm được PM.
Nhân vật có đầu , 2 tay , người, chân rõ ràng không được dính các bộ phận với nhau. Có thể hợp tác lâu dài
Bạn phải nói rõ ra. Nếu là hình sưu tầm thì giá đó ok.
Còn nếu bạn thuê người thiết kế 1 nhân vật cho bạn, nghĩa là họ phải kiêm cả lên ý tưởng, vẽ tay xong đồ họa thành file phần mềm. Toàn bộ quá trình như vậy mà bạn đòi 0.5$ thì bán rẻ chất xám quá :D

Nói chơi thôi nhé, cái vector này nó rao bán trên istock hơn 10$, trong khi mình chôm về đồ họa lại chỉ tốn 15 phút. Biết thế, nhưng giá trị của nó đã hơn 10$ rồi. Đừng nói là 1 nhân vật hoạt hình :D

Còn nếu bạn thuê người thiết kế 1 nhân vật cho bạn, nghĩa là họ phải kiêm cả lên ý tưởng, vẽ tay xong đồ họa thành file phần mềm. Toàn bộ quá trình như vậy mà bạn đòi 0.5$ thì bán rẻ chất xám quá :D

Nói chơi thôi nhé, cái vector này nó rao bán trên istock hơn 10$, trong khi mình chôm về đồ họa lại chỉ tốn 15 phút. Biết thế, nhưng giá trị của nó đã hơn 10$ rồi. Đừng nói là 1 nhân vật hoạt hình :D

View attachment 44394
sinh vào ngày thứ 6 ngày 13 ah @@ SN 92 v là lớn hơn mình :oops:

View attachment 44394
Cho mình hỏi nếu bạn vẽ 1 tấm ảnh vector loại ảnh trái cây hoa quả gì đó , thuộc loại tô màu cho trẻ em ( không đụng hàng khi search google) thì khoảng bao nhiêu 1 tấm vậy ?

Cho mình hỏi nếu bạn vẽ 1 tấm ảnh vector loại ảnh trái cây hoa quả gì đó , thuộc loại tô màu cho trẻ em ( không đụng hàng khi search google) thì khoảng bao nhiêu 1 tấm vậy ?
Tùy theo mức độ chi tiết mà bạn yêu cầu. Nếu chỉ là hình tượng quả trái cây nhìn như đồ mủ thì rẻ thôi, nhưng nếu cần có bóng đồ, có độ đậm nhạt nhìn như thật thì giá chát hơn 1 xíu.

Hình vẽ theo mẫu thật (hình chụp) hay là hoàn toàn tự nghĩ ra? Bởi vì tay nghề 1 giá, chất xám cũng có giá của nó. Cho nên đồ họa nó khác với thiết kế :D

Vd cái xe này mình vẽ, nhìn thì nhiều chi tiết vậy thôi nhưng chỉ là đồ họa thì nó sẽ rẻ hơn gấp mấy lần 1 cái xe độc, lạ, tự nghĩ ra.

Tùy theo mức độ chi tiết mà bạn yêu cầu. Nếu chỉ là hình tượng quả trái cây nhìn như đồ mủ thì rẻ thôi, nhưng nếu cần có bóng đồ, có độ đậm nhạt nhìn như thật thì giá chát hơn 1 xíu.

Hình vẽ theo mẫu thật (hình chụp) hay là hoàn toàn tự nghĩ ra? Bởi vì tay nghề 1 giá, chất xám cũng có giá của nó. Cho nên đồ họa nó khác với thiết kế :D

Vd cái xe này mình vẽ, nhìn thì nhiều chi tiết vậy thôi nhưng chỉ là đồ họa thì nó sẽ rẻ hơn gấp mấy lần 1 cái xe độc, lạ, tự nghĩ ra.

View attachment 44396

Tấm cỡ này :

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795