• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua 10 nhân vật hoạt hình

Status
Not open for further replies.
ôi vãi
mmo cũng lắm nhân tài @@ thiết kế 3d nhỉ
chắc bác thớt tính làm phim hoạt hình để chiến ytb thôi.

ôi vãi
mmo cũng lắm nhân tài @@ thiết kế 3d nhỉ
chắc bác thớt tính làm phim hoạt hình để chiến ytb thôi.
Giỏi thế nhỉ . Đang làm phim hoat hình tự tạo chủ đề vừa chiến yotube vừa xây dựng thương hiêu.
Thank mọi người đã có hướng đi riêng là tự tay vẽ cho oách

mà bác thread tính làm phim chơi YTB hay gì vậy ?
youtube bạn ah, với xây dựng thương hiệu quảng bá site nữa. Một công vài việc tự làm cho kênh nó an toàn vì mình còn xây dựng thương hiệu nữa ko muốn ăn gậy

youtube bạn ah, với xây dựng thương hiệu quảng bá site nữa. Một công vài việc tự làm cho kênh nó an toàn vì mình còn xây dựng thương hiệu nữa ko muốn ăn gậy
:D mình cũng đang hướng theo hướng đó nhưng mình làm theo dạn khác :p

Bác tự làm được thì tốt, tiết kiệm chi phí mà đúng ý mình muốn. Mà nói chung ôm nhiều thì cực thân ^^, kiểu nhân vật hay hoạt hình mình cũng làm dc vì từng học qua, cơ mà ko đụng gì tới nữa do làm rồi mới biết mệt thế nào, giờ vẽ vài cái hình lấy tiền nhanh mà khỏe hơn nhiều, chúc bác thớt thành công.

Tự làm , tự vẽ cho lành. Nói chung là tay làm hàm nhai cho đỡ đụng hàng. Với khả năng vẽ thiên bẩm tự vẽ rùi làm nhân vật cho nó độc
nếu bác tính làm phim hoạt hình thì cho em 1 vé vs :D:D:D
ko phải vé ăn ké mà vé học hỏi bác ak

khi nào xuất xưởng phim đâu tiên đã cũng đang học thoi bạn ah
mà bác tính làm = phần mềm gì, giờ nhìn 3d thì học phê, mà 2d thì khá nhiều phần mềm làm phim hoạt hình mà khó cái là thêm phần mềm thiết kế nhân vật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week