• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua acc Facebook | Bảo Kim

Status
Not open for further replies.
toàn nick mới =.= thớt cẩn thận ko ăn cam nhé

mình mới update thêm, bạn nào quan tâm pm nhé .

---------------------------

Như tiêu đề. cần mua nick fb có thể chiến đc STR. ai bán thì bảo hành giúp mình với,lần. mua SLL.
chuyển tiền qua bảo kim. Ngân lượng, vietcomebank. hoặc thẻ cào đt, game các loại, chấp nhận nhỏ lẻ :v
giá :..? Pm yahoo mình cho giá tốt nhất nhé
Yahoo : hoangthuyfc
-------------------------------------------------------------
edit: 16:55 16/09/2014
. bạn có thể bán, hoặc cho thuê, mình chiến str nên cũng không nhất thiết là phải mua. nên bạn nào có nhã ý thì có thể inbox hoặc pm yahoo mình nhé. tất nhiên là giá thuê khi nào nó cũng rẻ hơn mua 1 chút nhé.
---------------
mình đọc mấy cm ở dưới mà thấy mấy bạn để giá cứng quá, cho mình xin cái giá mềm và hữu nghĩ tí nhé :D
check yh

đang nói chuyện yahoo với motdoilamlo40 . thuê acc fb

cậu gưi nó nhiu đấy??
mình sent nó 700str mất mịa lun
em thuê acc fb chơi str, giá 3k/1. em sợ scam nên chỉ giao dịch nhỏ lẽ. em giao dịch có 5 acc/1 lần à :D. 15k. chắc em lập topic report cho mọi người thấy mà né quá :confused:.

em thuê acc fb chơi str, giá 3k/1. em sợ scam nên chỉ giao dịch nhỏ lẽ. em giao dịch có 5 acc/1 lần à :D. 15k. chắc em lập topic report cho mọi người thấy mà né quá :confused:.
lập đi chứ hjx..hôm wa cậu k nhận đc phải nói cho mọi người đề phòng chứ..bậy quá

Bán acc 4k9 friend + hơn 800 sub ! ai mua inbox

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week