• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần mua acc PP đã add bank.

Status
Not open for further replies.

leo1in88

Banned
Reactions
17
MR
0.000
Mình cần mua PP ver đã add bank, có thể witdraw, đã có 1,2 giao dịch rút rồi thì càng tốt.Mua là bao gồm tk bank với atm để with luôn nhé.
Bão vừa qua baned mấy acc nản quá.
ai có cho mình cái giá nhé, hoặc pmYH: leowill007

Mua cả TK bank cà ATM mà có mưu đồ bất chính dính dáng đến pháp luật là phiền à nha :rolleyes:

@@ mua luôn cả ATM thì cha ai dám bán

nếu giá ok thì pm nhé bác.

:D thằng điên nó mới bán. Mà rao đã thấy có vấn đề. Bank thì add bank mình vô. Mới gì add bank người khác rùi mua TK họ luôn =))

acc pp + atm= 4000$ :rolleyes:

bạn send tiền vào PM mình trước nha, nào nhận đc mình ship thẻ ATM + đưa acc pp cho bạn ;)

p/s: thử làm scamer cái nào =))) :p

acc pp + atm= 4000$ :rolleyes:

bạn send tiền vào PM mình trước nha, nào nhận đc mình ship thẻ ATM + đưa acc pp cho bạn ;)

p/s: thử làm scamer cái nào =))) :p
giá rẻ hơn bạn 2000$ gd giống lun
lỡ nó mang đi scam cũng ko sợ mang tiếng

:) còn acc PP ver ~ 2 tháng + thẻ ACB visa ko dùng. Dc thì cho cái giá inbox

:D thằng điên nó mới bán. Mà rao đã thấy có vấn đề. Bank thì add bank mình vô. Mới gì add bank người khác rùi mua TK họ luôn =))
:) còn acc PP ver ~ 2 tháng + thẻ ACB visa ko dùng. Dc thì cho cái giá inbox

khác nào tự mình chửi mình!!! :D

mua bank luôn mới vãi.Rút tiền về nó canh me nó ra ngân hàng nó rút cho khi đó rồi kêu scam :))

ý là cần add đã with về cho nó yên tâm thôi mấy bro, còn chắc add bank mình vào chứ, có điều bank đã add rồi add vào cái khác dc ko nhỉ?

ý là cần add đã with về cho nó yên tâm thôi mấy bro, còn chắc add bank mình vào chứ, có điều bank đã add rồi add vào cái khác dc ko nhỉ?
nói mâu thuẫn tùm lum, bank nó phải đi theo name của paypal
mua về lấy bank để nhận tiền cá độ bóng đá sau này C50 nó kêu lên thì thốn đừng hỏi :Đ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week