• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua acc stellar rác còn 50 stellar 60k/acc

Status
Not open for further replies.
Có 20 acc mới nhận 1k. có ai mua ko? vừa bị hack gần 40k lúc chiều buồn quá chả muốn đợi nữa

các bác cho e hỏi cái nữa là str còn 20 có nhận dx k! hay là còn 50? mới bị hack 3acc mỗi acc 900 :(! h mỗi cái còn 20 str :(
min là 20 STR còn min là 0 thì bó tay.com :D mình đang thu rác

Đa phần các bác cheat acc đặt chung 1 pass id đếm số thì chả bị hack

Mà thêm nữa lại rao acc là phải chịu rùi . Đen thui Đỏ thì quên đê :D

min là 20 STR còn min là 0 thì bó tay.com :D mình đang thu rác

Đa phần các bác cheat acc đặt chung 1 pass id đếm số thì chả bị hack

Mà thêm nữa lại rao acc là phải chịu rùi . Đen thui Đỏ thì quên đê :D
hự h phãi hóng thôi !............. add face vẫn 0! chắc xếp theo số thứ tự r! đợi bonus k biết khi nào! bị ngta ăn cắp con xế cưng! h ráng cài đễ mua chạy :(

e còn hơn 30 acc có 50 stellar, bác nào cần e sell nhé :))

giờ rate giảm làm bục mặt ra được 75 STR rate có lên ko :D acc face có được 15k / 1 acc để ver ko :D
ôm bom liệu có nổ ko :D waitting list :D
làm sao đễ tăng Str bây giờ? bây giờ ta phãi làm sao, làm sao ta phải làm sao bây giờ :( chĩ có 35 nick huhu

thế thì phải để lại mà ăn típ, chứ sao phải bán nhỉ??? chả lẽ có người khờ đến vại :eek::eek:

thế thì phải để lại mà ăn típ, chứ sao phải bán nhỉ??? chả lẽ có người khờ đến vại :eek::eek:
giá STR sẽ = BTC đó thôgn tin nội bộ ngồi đó mà ôm đi khờ vây :D rate giờ có 70k = 1k STR thui đến lúc nó 1 STR = 15 triệu lại tiếc :D

giá STR sẽ = BTC đó thôgn tin nội bộ ngồi đó mà ôm đi khờ vây :D rate giờ có 70k = 1k STR thui đến lúc nó 1 STR = 15 triệu lại tiếc :D
z cùng nhau ôm boom nổ chậm nào =)) hehe! hên thì ăn trọn ! thấy sụt 30%-40% thì bán :D

ờ bác khôn hơn người r, nó ôm tầm 5000BTC, vị chi nếu tính thì 1STR ~ 5satoshi thôi, làm gì mà STR = BTC được vậy cụ :eek:. đang ôm cả núi trog justcoin nè, ae mũ đen vào la liếm đi:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week