• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần mua gấp PM

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Chat with me via Skype
mẹ trang auto j gd 6h sáng h tiền chưa về là sao :mad::mad::mad:

Cậu tạo giao dịch có $2 lại còn ko send tiền, hồi sáng đã phàn nàn mình, mình đã trả lời, bạn đã xin lỗi rồi bỏ chạy, mình đã bỏ qua, giờ thích spam hạ uy tín tớ à.

Cậu tạo giao dịch có $2 lại còn ko send tiền, hồi sáng đã phàn nàn mình, mình đã trả lời, bạn đã xin lỗi rồi bỏ chạy, mình đã bỏ qua, giờ thích spam hạ uy tín tớ à.
Uy tín thì cậu k lo gì vì cậu có đóng BH là mọi người đều an tâm khi GD mà cậu lo gì :D :D
Nhưng góp ý chân thành với cậu là RATE cậu đưa ra chưa hợp lý lắm cậu nên edit lại RATE BUY và SELL nữa mjk nghĩ sẽ tốt hơn, Vì site cậu chưa nổi tiếng lắm và chưa dc nhiều người biết đến cậu nên sử dụng chiến thuật sao cho thu hút khách hàng đến với mjk :)
Tặng cậu 1 câu : Năng may hơn giày giẻ - Bán rẻ hơn ngồi không. Rẻ mà bán dc nhiều ==> lời nhiều, mắc mà không bán dc ==> ngồi không :D :D

Uy tín thì cậu k lo gì vì cậu có đóng BH là mọi người đều an tâm khi GD mà cậu lo gì :D :D
Nhưng góp ý chân thành với cậu là RATE cậu đưa ra chưa hợp lý lắm cậu nên edit lại RATE BUY và SELL nữa mjk nghĩ sẽ tốt hơn, Vì site cậu chưa nổi tiếng lắm và chưa dc nhiều người biết đến cậu nên sử dụng chiến thuật sao cho thu hút khách hàng đến với mjk :)
Tặng cậu 1 câu : Năng may hơn giày giẻ - Bán rẻ hơn ngồi không. Rẻ mà bán dc nhiều ==> lời nhiều, mắc mà không bán dc ==> ngồi không :D :D

:D những ai liên quan tới MMO thì biết tớ là ai :D, tớ chơi từ những năm 2007 cơ ;)). Site làm để cho vui, chứ tớ giao dịch offline thì nhiều, tớ ko khuyến khích giao dịch online :D

Khách nào với tớ cũng quý, nhưng nếu cái kiểu phá thì tớ ko cần, ai đời ko send tiền, tạo mỗi giao dịch xong đòi tiền :|

Nói ít hiểu nhiều :D

:D những ai liên quan tới MMO thì biết tớ là ai :D, tớ chơi từ những năm 2007 cơ ;)). Site làm để cho vui, chứ tớ giao dịch offline thì nhiều, tớ ko khuyến khích giao dịch online :D

Khách nào với tớ cũng quý, nhưng nếu cái kiểu phá thì tớ ko cần, ai đời ko send tiền, tạo mỗi giao dịch xong đòi tiền :|

Nói ít hiểu nhiều :D
Hi thế mà mjk tham gia MMO đã dc 5 năm ùi mà hok biết bạn là ai buồn ghê :D :D
tuy nick tạo là 2013 nhưng mjk tham gia thì khá lâu rồi. Đừng dựa vào nick mà nx nhé cậu :D
Còn vụ tạo GD không chuyển tiền mà đòi tiền thì mjk không làm bao giờ :)
Đã GD thì mới đòi tiền k thì thôi :)

Hi thế mà mjk tham gia MMO đã dc 5 năm ùi mà hok biết bạn là ai buồn ghê :D :D
tuy nick tạo là 2013 nhưng mjk tham gia thì khá lâu rồi. Đừng dựa vào nick mà nx nhé cậu :D
Còn vụ tạo GD không chuyển tiền mà đòi tiền thì mjk không làm bao giờ :)
Đã GD thì mới đòi tiền k thì thôi :)

Cái bạn comment ở trên đòi tiền tớ ấy, bạn đó tạo giao dịch $2 nhưng ko send pm, sau đó pm yahoo đòi tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week