• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua giao dịch từ site trong khoảng 0.1$ đến 1$ - giá 21/$ - thanh toán bằng WMZ hoặc PM

Status
Not open for further replies.

Sasarara

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
mình cần mua giao dịch từ site trong khoảng 0.1$ - 1$ để tăng trust cho account paypal
bạn nào có thì pm mình theo yahoo [email protected]
cám ơn các bạn đã xem tin

site la sao ban, tu vai site GPT co duoc ko?
xin loi may bi hu Unikey
được bạn ơi, từ site là từ website trả tiền về email của mình luôn đó bạn, bạn bỏ email paypal của mình vô site cho website trả tiền vô tk của mình là được bạn ơi

mua nhieu ko gia the nao 21k/$ a
bao nhiêu cũng mua hết đó bạn ơi giá 21 nếu như bạn có số lượng nhiều
up cho ai cần sell giao dịch từ site

hjx noi the thoi chu ngai giao dich trung gian nen tu paid ve pp cua to vay ,to chien tapbooty up trust thuc su :D

ai co $ từ site thì pm mình thu hết

ai co $ từ site thì pm mình thu hết
Rate bao nhiêu bác thông báo luôn lên tiêu đề có phải hay hơn không? Đỡ nhiều người đọc lại thắc mắc. Bác ghi mỗi giá cao, chẳng hiểu bao nhiêu thì được gọi là giá cao nữa. :)

đã cập nhật tỷ giá, vẫn còn cần rất nhiều giao dịch, mình có thể gửi tiền trước cho bên trung gian để anh em yên tâm khi giao dịch.

can thi pm minh nhe :quangmptelecom
to dang pm chua thay cau tra loi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin